ลูกค้าหวยไม่จ่ายเงิน โดนโกงหวยเจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย
อัตราจ่ายหวย ราคาจ่ายหวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย อัตราจ่ายหวย ราคาจ่ายหวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย

ผู้เขียน หัวข้อ: เสียบ่อยๆมีวิธีการคิดหรือวิธีแก้ไขอย่างไร  (อ่าน 6250 ครั้ง)

เจ้ามือหวย
Level 14 : เจ้ามือหวย
คะแนนความนิยม +488/-6
จาก: สมุทรปราการ
ทำหวยมาก็หลายๆปี สรุปแต่ละปีมักจะเหลือ แต่ปีนี้เสียมากเหลือเกิน เสียติดๆมาหลายงวดแล้ว ทุนเหลือน้อยแล้ว ใครที่เสียบ่อยๆมีวิธีการคิดหรือวิธีแก้ไขอย่างไร พอจะเล่าเป็นวิทยาทานได้ไหมครับขอบคุณครับ
bigheads [ 17 พ.ย. 2554 - 20:23 ]

เจ้ามือหวย
ผมขอ นำเสนอความเห็น
อย่า เรียกว่าเป็นวิทยาทานเลย
เพียงแค่ชี้แนะ ก็ พอครับ

ทำหวย เราเป็นเจ้ามือ มีได้ มีเสีย
กำไร เกิดจาก ยอดลูกค้าต้องจ่าย มากกว่า ยอดลูกค้าได้รับ
ขาดทุน เกิดจาก ยอดลูกค้าได้รับ มากกว่า ยอดลูกค้าต้องจ่าย

ที่ผ่านๆมา คุณบอกแต่ละปี จะมีเหลือ
แต่เดี๋ยวนี้ไม่เหลือ.... เพราะอะไร?

ต้องมองก่อนว่า ยอดหวยในมือ คุณมีเท่าไหร่?
1แสน
3แสน
5แสน
8แสน
1ล้าน
1.5ล้าน
2ล้าน
5ล้าน
10ล้าน
หรือมากกว่านั้น?

สมัยก่อนรุ่นพ่อผมหนุ่มๆทำ ยอดหวยแก แตะๆ 1ล้าน แกยังส่งกิน % เพราะเราไม่รู้ว่าออกเลขอะไร ไหนจะต้องหมุนเงินอีก
พอทำไปเรื่อยๆ ยอดเยอะมาก ถึงค่อยเป็นเจ้าเก็บกิน
เก็บ จนถึงหลัก 10ล้าน ก็รู้ตัวว่า เราทำเอง หมุนเงินเองเหนื่อย
เลยต้องปรับระดับมาที่ 8ล้านก็พอ ทำแล้วเราเอากำไร ไม่ได้เอาถ้วย

ผมว่า เดี๋ยวนี้ คนเราใจกล้า บางคน 5แสนก็รับเป็นเจ้าแล้ว...

นั้นคือ ที่ผมจะถามกลับคุณคือ ยอดหวยคุณมีเท่าไหร่? ถึงรับเป็นเจ้า
ยอดเยอะ หน้าเสื่อเยอะ โอกาส กำไร ก็มีมากตาม

ประเด็นต่อมา
หากยอดเยอะ แต่.....
ตัวเลขกระจุก
เราก็เสี่ยง

หากยอดเยอะ แต่.....
ความหลากหลายของผู้แทง ไม่มี ตัวเลขก็จะไม่กระจาย
เราก็เสี่ยง

แล้วปัจจัยเสี่ยงในปัจจุบันคือเรื่องหวยล๊อกอีก
ที่เลขล๊อก เป็นเลข "มหาชน" คนนิยมซื้อ
คนก็แห่กันซื้อ เจ้ามือก็ซวย โดน ปลอกลอก ทุกงวด

จากที่ เกร่นมาข้างต้น
ต้องมองดูกระจกตัวเองด้วยว่ายอด ที่ท่านถือ เท่าไหร่?
ความหลากหลายของตัวเลข และ ผู้แทง มีมากน้อยขนาดไหน?
เจ้าไหนที่แทงถูกบ่อยๆ ก็ตัดมันไป
เจ้าไหน เงินไม่ดี ก็ตัดมันไป
เจ้าไหนที่ ทุ่มแทงหนักๆ ก็ตัดมันไป (กินก็ดีอยู่หรอกแต่ถูกแล้วไม่คุ้ม หากยอดน้อย หมุนเงินเยอะ)

ยังมีอีกหลายๆ ประเด็น ที่คนเป็นเจ้ามือรุ่นเก๋า จะทัน
แต่ เจ้ามือรุ่นใหม่ หวังพึ่ง โปรแกรมอย่างเดียว...

ผมพูดได้คำเดียวว่า "รับหวย มันไม่หมู" ยิ่ง ปัจจุบันด้วยแล้วหละก็ โปรแกรม ไม่ใช่สูตรสำเร็จของการทำงาน ยังมี เทคนิค หลายอย่างที่ ประสบการณ์ เป็นตัวชี้วัดว่า คุณ จะเป็นเจ้ามือที่ดี หรือ เป็นยี้ปั้ว แทนดีกว่า
สู้ต่อไปครับ จนคิดว่า ไม่ไหวแล้วก็พอ
งวดถัดๆไปยังมี

เจ้ามือหวย
bighead จริงคะดิฉันทำปีนี้....กำไรทั้งปีเหลือน้อยมากๆ....ไม่เหมือนปี2553กำไรเยอะมาก...พอปีนี้ 4งวดติด นับจาก777 ผลประกอบการ คือ เสมอ1 ขาดทุนแบบซึ่ม3งวดติด...เหนื่อยนะ...ใครว่าเป้นเจ้าหมู สำรองเงินเยอะ...ตั้งแต่รัฐบาลใหม่เข้ามา...รุ้สึกไม่ดีมาเลย4งวด เหนื่อย ถอดใจ คงหัวอกเดียวกับคุณ บิ้กเฮด...เค้าล้อคแบบถี่ไป เหนื่อยใจ ...
เหนื่อย [ 18 พ.ย. 2554 - 15:06 ] คำตอบที่ 3

ของผมอยู่เมืองชายแดนจึง....ทำแบบนี้คนอื่นทำไงไม่รู้
ทำเป็น 2 โปรมแกรม
1.ลูกค้าคนต่างด้าว พวกนี้เข้า 850-920 ตู(แต่ยอดตั้งคงไม่เต็มทุกประตู) พวกนี้มีแต่ได้น้อย-กลางแต่ที่แน่ๆเสียน้อย...
2.เจ้าแลกเจ้า ผมก็เอาเลขที่เกินจากโปรมแกรม 1 ส่งออกไปให้เค้า(แล้วแต่ตกลงกันคุณจะแลกกับผมตัวอั้นเท่าไร) แล้วเลขที่เค้าตีมาให้ผมหลายเจ้ารวมกันผมก็บอกเด็กคีย์ให้ใส่แยกในโปรแกรม 2 ก็จะได้เลขประมาณ 600-700 ตู(ก็ตั้งเป็นอีก 1 หน้าเสื่อตามเค้าเราอีก)โปรแกรมนี้วัดคับอยู่ที่เซนเราว่าจะเอาไว้มากน้อยเท่าไร
***ด้วยความเคารพ...ท่านใดคิดว่าที่ผมทำอยู่ไม่ดีพอหรืออื่นๆ แนะนำได้นะคับ (ผมยังทำเล็กๆอยู่) ยินดีรับฟังและอาจจะไปปรับใช่ก็ได้...ขอบคุณด้วยความเคารพครับ.
หนึ่ง [ 18 พ.ย. 2554 - 22:58 ] คำตอบที่ 4

ลืมบอกไปแต่ก่อนก็ทำโปรแกรม 1 อย่างเดียวแต่ยอดมันก็ไม่โตสักที...และที่คิดทำ 2 โปรแกรมเพราะเจ้าแลกเจ้าเลขมันไม่ค่อยกระจายครับ
หนึ่ง [ 18 พ.ย. 2554 - 23:11 ] คำตอบที่ 5

ขอบคุณทุกข้อมูล ที่แนะนำมาเสนอครับ
ขอขอบคุณอีกครั้งครับ
จาก... น้ำกลอย
น้ำกรอย [ 19 พ.ย. 2554 - 13:50 ] คำตอบที่ 6

เจ้ามือหวย 411-11 ฟังหวยออนไลน์ คอหวย

เจ้ามือหวย เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด

เลข ตรวจหวย ผลสลากกินแบ่ง หวยตรวจ เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล ตรวจหวย เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล หวยหุ้น เลขเด็ด หวยดัง หวย16 หวย1 สลากกินแบ่ง16 ท้าวพันศักดิ์ เสี่ยบิ๊ก อู๋บางบอน หลวงพ่อปากแดง เขาฉกรรจ์ เนตรทิพย์ หวยเด็ด หวยซอง หวยรัฐบาล หวยบน ลอตเตอรี่ตรวจ ตรวจสลาก หวยออก ตรวจลอตเตอรี่ หวยออนไลน์ หวยเลขเด็ด หวยผล เลขเด็ดหวย สมาคมหวย หวยมาเลย์ ผลหวย หวยบนดิน หวยไทย มหาหมอดู หวยงวดนี้ สถิติหวย หวยซองงวด ตรวจหวยรัฐบาล วิ่งเลขเด็ด หวยลาว หลวงพ่อปากแดง สลากกินแบ่ง ไทยรัฐหวย หวยไทยรัฐ หวยเจ้ามือ สูตรหวย รวมหวยซอง ใบตรวจหวย หวยออมสิน หวยวันนี้ หวยมาเลเซีย ดูหวย เช็คหวย เจ้ามือหวย คอหวย ซื้อหวย หวยใต้ดิน โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย แทงหวย เล่นหวย หุ้นหวย 411-11.com หวยหุ้น โปรแกรมหวย เจ้ามือหวยหุ้น เจ้ามือหวยรัฐบาล แทงหวย รับหวย เลขชุด คอหวย เลขเด็ด เลขดัง เลขเด่น เลขปิด เลขล๊อก เลขอั้น เล่นหวย หวย หวยงวดนี้ หวยชุด หวยดัง เจ้ามือหวยนิเคอิ หวยเด็ด หวยเด่นหวยใต้ดิน หวยปิด เจ้ามือหวย หวยล๊อก หวยล๊อค หวยอั้น ฟังหวยออนไลน์ หวยหมา เจ้ามือหวย หวยอั้น หลวงพ่อปากแดง หวยใต้ดิน หวย หวยเด็ดงวดนี้ ข่าวหวย หวยดัง เจ้ามือหวยใต้ดิน เจ้ามือหวย ตรวจหวย ออนไลน์ โปรแกรมเจ้ามือหวย หวยหุ้น เจ้ามือหวย นิเคอิ ตรวจหวย วันนี้ ทั้ง หวยหุ้น หวยรัฐบาล หวยเด็ด หวยดัง เจ้ามือหวยรัฐบาล หวยซอง หวยไทย เลขเด็ด หวย เลขวิ่ง เลขเด็ด เลขเด่น เลขดัง หวยเด็ด หวยดัง ผลสลากเลขเด็ด ตรวจสลาก เลขดัง เลขเด่น สำหรับ คนเล่นหวย เลขวิ่ง หวยเด็ด อาจารย์ดัง ตรวจสลาก หวยเสี่ยบิ๊ก หวยแม่นชั้นเทพ หวยพันเอกสุชาติ คุณชาย รชต ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ