ลูกค้าหวยไม่จ่ายเงิน โดนโกงหวยเจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย
อัตราจ่ายหวย ราคาจ่ายหวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย อัตราจ่ายหวย ราคาจ่ายหวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย

ผู้เขียน หัวข้อ: วิธีรับมือกับเลขรูด 19 ประตู บนล่าง  (อ่าน 53382 ครั้ง)

เจ้ามือหวย
Level 14 : เจ้ามือหวย
คะแนนความนิยม +490/-6
จาก: สมุทรปราการ
มีผู้สนใจได้สอบถามมาในกระทู้เก่า
ทางผมเห็นว่ามีประโยชน์จึงได้นำมาเพื่อการทัศนาครับ ซึ่งมีเนื้อหาดังนี้

"สวัสดีค่ะคุณ 411-11 เนื้อหาในเวปของคุณมีประโยชน์กับดิฉันมากซึ่งนำไปปรับปรุงใช้กับการรับหวยในแต่ละงวดได้ดีจริงๆ แต่ขณะนี้ดิฉันมีปัญหากับเลข 19 ประตู(2 ตัวบน-ล่าง) ค่ะ คือรับแทงจากทางกรุงเทพฯ ซึ่งจะรูดแต่ละตัวมาหนักๆทั้งนั้น ซึ่งทำให้เกินเพดานที่ดิฉันตั้งรับไว้ พอเวลาถูกก็จะขาดทุุนทุกงวด ดิฉันควรจะทำอย่างไรดีกับเลขแบบนี้"จาก เด็กเหนือ

เจ้ามือหวย
Re: วิธีรับมือกับเลขรูด 19 ประตู บนล่าง
ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:13:53 PM
สวัสดีครับคุณเด็กเหนือ
เกี่ยวกับประเด็นที่คุณเด็กเหนือได้สอบถามมานั้นเพื่อให้เป็นประโยชน์แก่บุคคลอื่นๆที่ไม่มีความรู้ความเข้าใจ จึงขอเกริ่น ให้ทราบเกี่ยวกับ ตัวเลข 19 ประตู ดังนี้
19 ประตู คืออะไร?
หากมีลูกค้าแทงล่าง 5x19-10,000 บาท เค้าแทงเลขอะไรกัน อ่านแล้วงง
ตัวเลข 19 ประตูจะประกอบไปด้วยหลัก "5" ทั้งหมด 19 ตัวอันได้แก่
50  05
51  15
52  25
53  35
54  45
55      (ไม่ต้องกลับเพราะมันมีตัวเดียวครับ)
56  65
57  75
58  85
59  95
เมื่อนับแล้วรวม 19 ตัว 
แทนที่ลูกค้าจะเขียน 19 ตัวนี้ไปเลย
ก็จะเขียน 5x19 - ตามตัวจำนวนเงิน ที่ต้องการในปริมาณที่เท่าๆกัน หรือไม่เท่ากันก็ได้
เข้าใจตรงกันแล้วนะครับ

เจ้ามือหวย
Re: วิธีรับมือกับเลขรูด 19 ประตู บนล่าง
ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 22, 2012, 11:14:16 PM
เกี่ยวกับที่สอบถามว่า   
"รูดแต่ละตัวมาหนักๆทั้งนั้น"   
"ทำให้เกินเพดานที่ดิฉันตั้งรับไว้"   
"เวลาถูกก็จะขาดทุุนทุกงวด"
จะทำอย่างไรกับเลขแบบนี้?

เป็นคำถามที่น่าสนใจ สามารถขยายความได้ในหลายๆเรื่องเลยครับ ผมขอวิเคราะห์ดังนี้

1. ผมต้องขอทราบข้อมูลเพิ่มเติมเสียก่อนว่ายอดของคุณ "รวม" เท่าไหร่? หากยอดของคุณ อยู่ที่ 1ล้าน แต่รับของลูกค้าเฉพาะรายนี้ อยู่ที่ 19ประตูตัวละ 10,000 (ผมสมุติตัวเลขเอานะครับ)   
อย่างงี้เท่ากับ เกือบ 20% ของยอดซื้อมาจากโพยใบนี้ใบเดียวเลย   
(19x10,000= 190,000 บาท หรือ ราวๆ20% จากยอดซื้อ)   

2. ทางคุณเด็กเหนือก็แจ้งมา ซึ่งตรงกับข้อ 1 ว่า "ทำให้เกินเพดานที่ดิฉันตั้งรับไว้" ซึ่งทางคุณก็รู้ดีว่า มันเกินกว่าที่ตั้งรับไว้  จึงไม่ แปลกว่าหากออก คุณต้องขาดทุนแน่นอน   

แล้วเราจะทำอย่างไรดีหละ?ผมขอแนะแนวทางดังนี้   

แนวทางที่ 1 . "กำไรชัวร์ๆ"
คือ เมื่อลูกค้า คนดังกล่าวซื้อมา ต้องดูก่อนว่าคุณให้ อัตราจ่าย/ส่วนลดลูกค้าคนนี้ที่เท่าไหร่? และ เจ้ามือที่คุณส่งต่อ ให้อัตราจ่ายที่เท่าไหร่?   
หากคุณให้อัตราจ่ายลูกค้า "น้อยกว่า" อัตราจ่ายที่คุณตีไปหาเจ้ามืออื่น สัก 2% หรือ 3% นี้ไงครับคือช่องทางทำกำไรชัวร์ๆ   
สมุติ มันส่งมาทุกงวด งวดละ 190,000 x 3% = คุณกำไรลูกค้ารายนี้ทุกงวด 5,700 บาท นี้คือกำไรแน่ๆ   
ที่สำคัญ คือหากคุณคิดจะใช้วิธีนี้ คุณจะต้อง เอาประตูคนนี้ ส่งเจ้ามือคนดังกล่าว คนเดียวเท่านั้น!!!   
เพราะ หากคุณเอาหวยตีของคุณไปส่งด้วยแล้ว หาก19ประตูเกิดถูกขึ้นมา คุณจะต้อง "เอาเงินตัวเองหมุน" ซึ่งเท่ากับว่าคอยเป็นภาระอีก   
ดังนั้น หากคุณจะทำวิธีนี้จะต้องเอา 19 ประตูดังกล่าว ส่งเจ้านี้เจ้าเดียวไปเลย หากถูก เค้าก็โอนเงินมาให้   

ข้อดี : ไม่ต้องแบกรับความเสี่ยงใดๆ ได้กำไรชัวร์ ไม่ต้องมาปวดหัว แล้วเราจะได้ ใส่ใจกับ โพยหน้าเสื่อในมือ   

ข้อเสีย : ต้องยอมรับว่ากำไรน้อย ความเสี่ยงจะอยู่ที่หากลูกค้าที่ส่ง 19ประตูมาไม่ถูก แล้วเกิดไม่จ่ายเงิน คุณก็จะต้องรับภาระในการทวงหนี้   

แนวทางที่ 2 "เลือกใส่สกอร์ที่ตรงตามกำลังของเรา"
สมุติว่า เค้าแทง มา 19x10,000 แล้ว หน้าเสื่อคุณ คุณมีกำลังในการรับ สองตัวอยู่ที่ ตัวละ 7,000บาท   
เมื่อลูกค้าส่ง 19x10,000 บาทมา คุณก็ไปดูสกอร์ของคุณว่า   
ไอ้ตัว 19 ประตู นั้นๆ ยังมี ช่องว่างที่เหลือเท่าไหร่?   
สมุติตามตารางด้านล่าง   

แล้วทำการเลือกเก็บเพื่อให้ ในสกอร์ของเราเต็ม จะได้จำนวนเงินที่เราจะพึงเก็บไว้ดังตารางด้านล่าง   

แล้วจำนวนเงินในส่วนที่เกิดกว่ากำลังเราเก็บ ก็ทำการตีออกตามตารางด้านล่าง   

ข้อดี : หากออก 19 ประตูตัวดังกล่าวมา อย่างมาก็ กำไรนิดหน่อย หรือไม่ก็ขาดทุนนิดหน่อย ตามกำลังในการรับของคุณ   

ข้อเสีย : ต้องเสียเวลามานั่งตัดใส่สกอร์ที่ละตัว   

แนวทางที่ 3 . "ทำการแลกตัวกันกับเจ้ามือคนอื่น"
สมุติว่า 5x19 ตัวละ 10,000 แล้วเราสามารถรับได้ตัวละ 3,000   
ในเบื้องต้นต้อง ติดต่อกับเจ้ามือที่รู้จัก แล้วทำการ Trading หรือ แลกเปลี่ยนตัวกัน ซึ่งวิธีการนี้เจ้ามือ อีกฝั่งหนึ่งจะต้องยินยอม ในเงื่อนไข การ trading นั้นด้วย ซึ่งก็คือ "ส่งไปเท่าไหร่ ส่งกลับมาในปริมาณที่เท่ากัน"   
โดยมีลำดับตามรูปด้านล่าง   
ลำดับที่ 1   

ลำดับที่ 2   

จะได้ภาพดังนี้   

แล้วเจ้ามือที่ได้รับไปทำการตีตัวเลขอื่น   

ผลลัพธ์ที่ได้   

ข้อดี : เป็นการแลกเปลี่ยนตัวเลขกันในสภาวะเงื่อนไขที่ทุกคนจะ win win   
ข้อเสีย : คุณจะต้องหาเจ้ามือที่คุณไว้ใจ และรับเงื่อนไขนี้ได้ แต่วิธีนี้จะใช้ไม่ไดเลยกับ กรณี 9x19 ประตู ล่างในงวดที่ผ่านๆมา ที่ทุกเจ้ามีอ 9x19 ประตูเหมือนกันหมด ในเมื่อทุกคนมีเหมือนกันหมด แล้วใครจะไปแลกกับคุณหละ?   

แนวทางที่ 4 . "พอเพียง"   
ง่ายๆครับ มันส่งมาเยอะ   
คุณรับได้เท่าไหร่ ก็บอกมันว่ารับได้เท่านี้ๆ   
แล้ว ให้เค้าไปหาที่อื่นส่งเอาเอง เรามีกำลังรับมันเท่านึ้   
บอกมันไปเลยว่า หากถูก กูจ่ายชัวร์   
ส่งมาเยอะ ถูก กูจ่ายไม่ไหวนะ   
แค่นี้เค้าน่าจะฟังรู้เรื่องแล้วครับ ;D   
หากท่านใดได้อ่านกระทู้นี้แล้วมีความคิดความเห็น แตกต่างไปจากนี้เชิญได้เลยครับบอร์ดนี้บอร์ดเสรี อยากจะให้หลายๆท่านช่วยกันระดมความคิดกันได้เลย ไม่มีใครถูก ไม่มีใครผิดครับ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 06, 2012, 03:47:18 PM โดย 411-11 »

เจ้ามือหวย VIP
Level 4 : คอหวย
คะแนนความนิยม +13/-0
จาก: Bangkok
I believe I can.
ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 03:03:34 AM
ผมเป็นสมาชิกใหม่ เข้ามาอ่านบทความของท่าน 411-11
ได้แนวความคิดในการรับหวยเพิ่มมากขึ้นเลยครับ

ปล.ผมอ่านมาหลายกระทู้แล้ว ได้รับแนวคิดที่ดีมากเลยครับ

เจ้ามือหวย ViP
Level 9 : สลากกินแบ่ง
คะแนนความนิยม +44/-3
จาก: นครราชสีมา
ค้นหาเว็บฯเข้า Google พิมพ์ 411-11,เจ้ามือหวย
ตอบกลับ #4 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 10:05:30 AM
สุดยอดสมกับเป็นบอสของทุกคนแนะนำได้ดีเยี่ยมมากๆค่ะ เฮียเหมา ขอชื่นชมด้วยใจจริง

เจ้ามือหวย VIP
Level 2 : คอหวย
คะแนนความนิยม +7/-0
@เจ้ามือกินเรียบ@
ตอบกลับ #5 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2012, 12:19:40 PM
ขออนุญาตินำไปใช้ ค่ะ เนื่องจากตอนนี้ ลูกค้าชอบเล่น 19 ประตูเยอะขึ้น ยิ่งเลขออกตัวเก่า ลูกค้าก็เล่นหลักเดิม รูด 19 ประตูเลย รับได้เท่าที่รับจริง ๆ ช่วงนี้ กลัวต้องรับผิดชอบกรณีที่มันออกมาเต็ม ๆ ค่ะ 

กุ้งส์

บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #6 เมื่อ: มกราคม 22, 2015, 09:56:37 PM
ลองเอาไปทำเป็นวิ่งยังพี่ คุ้มไหม

Level 2 : คอหวย
**
คะแนนความนิยม +0/-0
จาก: มหาสารคราม
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
ตอบกลับ #7 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 12:06:11 PM
สุดยอดครับ เป็นประโยชน์มาก :) :)

;D :D

เจ้ามือหวย 411-11 ฟังหวยออนไลน์ คอหวย

เจ้ามือหวย เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด

เลข ตรวจหวย ผลสลากกินแบ่ง หวยตรวจ เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล ตรวจหวย เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล หวยหุ้น เลขเด็ด หวยดัง หวย16 หวย1 สลากกินแบ่ง16 ท้าวพันศักดิ์ เสี่ยบิ๊ก อู๋บางบอน หลวงพ่อปากแดง เขาฉกรรจ์ เนตรทิพย์ หวยเด็ด หวยซอง หวยรัฐบาล หวยบน ลอตเตอรี่ตรวจ ตรวจสลาก หวยออก ตรวจลอตเตอรี่ หวยออนไลน์ หวยเลขเด็ด หวยผล เลขเด็ดหวย สมาคมหวย หวยมาเลย์ ผลหวย หวยบนดิน หวยไทย มหาหมอดู หวยงวดนี้ สถิติหวย หวยซองงวด ตรวจหวยรัฐบาล วิ่งเลขเด็ด หวยลาว หลวงพ่อปากแดง สลากกินแบ่ง ไทยรัฐหวย หวยไทยรัฐ หวยเจ้ามือ สูตรหวย รวมหวยซอง ใบตรวจหวย หวยออมสิน หวยวันนี้ หวยมาเลเซีย ดูหวย เช็คหวย เจ้ามือหวย คอหวย ซื้อหวย หวยใต้ดิน โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย แทงหวย เล่นหวย หุ้นหวย 411-11.com หวยหุ้น โปรแกรมหวย เจ้ามือหวยหุ้น เจ้ามือหวยรัฐบาล แทงหวย รับหวย เลขชุด คอหวย เลขเด็ด เลขดัง เลขเด่น เลขปิด เลขล๊อก เลขอั้น เล่นหวย หวย หวยงวดนี้ หวยชุด หวยดัง เจ้ามือหวยนิเคอิ หวยเด็ด หวยเด่นหวยใต้ดิน หวยปิด เจ้ามือหวย หวยล๊อก หวยล๊อค หวยอั้น ฟังหวยออนไลน์ หวยหมา เจ้ามือหวย หวยอั้น หลวงพ่อปากแดง หวยใต้ดิน หวย หวยเด็ดงวดนี้ ข่าวหวย หวยดัง เจ้ามือหวยใต้ดิน เจ้ามือหวย ตรวจหวย ออนไลน์ โปรแกรมเจ้ามือหวย หวยหุ้น เจ้ามือหวย นิเคอิ ตรวจหวย วันนี้ ทั้ง หวยหุ้น หวยรัฐบาล หวยเด็ด หวยดัง เจ้ามือหวยรัฐบาล หวยซอง หวยไทย เลขเด็ด หวย เลขวิ่ง เลขเด็ด เลขเด่น เลขดัง หวยเด็ด หวยดัง ผลสลากเลขเด็ด ตรวจสลาก เลขดัง เลขเด่น สำหรับ คนเล่นหวย เลขวิ่ง หวยเด็ด อาจารย์ดัง ตรวจสลาก หวยเสี่ยบิ๊ก หวยแม่นชั้นเทพ หวยพันเอกสุชาติ คุณชาย รชต ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ