ล๊อตเตอรี่ปลอม สลากปลอม วิธีการตรวจสอบ แก๊งเปลี่ยนโพยหวย โพยหวย เจ้ามือหวย เสียหาย เปลี่ยนโพย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย ลงรูปโพยหวยใน เฟสบุ๊ค โดนจับ เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย
สาว โวยซื้อหวยใต้ดินผ่านเฟซบุ๊ค แต่โดนเจ้ามือหวยโกง เฮียใหญ่เจ้ามือหวยใต้ดิน โกง โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง หวยซอง ระวังซื้อไม่ถูก โดดดูดค่าสมาชิก โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง
แก้ใบโพยเจ้ามือหวย โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง จดหมายหลอกลวง หวยล๊อก อ้างผอ.กองสลาก โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด เจ้ามือหวย
หลอกเจ้ามือหวยแล้วไม่จ่าย แก๊งต้มหวยถูกจับ เจ้ามือหวย หวย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย

ผู้เขียน หัวข้อ: 18 มงกุฎ หลอกเจ้ามือหวยภาคเหนือ (โดยเฮียพงษ์)  (อ่าน 10069 ครั้ง)

เจ้ามือหวย
Level 14 : เจ้ามือหวย
คะแนนความนิยม +490/-6
จาก: สมุทรปราการ
สวัสดีครับผมพงษ์หนึ่งในเจ้ามือหวยในภาคเหนือ
มีเรื่องแจ้งเตียนภัยให้กับเจ้ามือหวยด้วยกันครับ
ตอนนี้มีมิจฉาชีพที่มีวิธีในการเปลี่ยนตัวเลขหรือสลับใบโพยหวย ที่ไม่ถูกให้ถูกได้ครับ
โดยมิจฉาชีพกลุ่มนี้มีประมาณ 6 คนหญิง3ชาย3 โดยผู้หญิง3คนทำทีมาซื้อหวยโดยส่งใบโพยเป็น สมุดหน้าปกสีเล่มเล็กๆ3เล่ม ทำให้ยากต่อการถ่ายเอกสานหรือส่งFax และจ่ายเงินสด
โดยเล่มที่1 ,2ปกสีเดียวกันจะซื้อเบอร์ไม่กี่บาททั้งเล่ม ส่วนเล่มที่3จริง ปกต่างสี
จะซื้อต่อเบอร์ไม่ต่ำกว่า500x500 บาทและจะคิดราคามาทุกหน้า
พอหลังหวยออกผู้หญิงคนที่1จะมาเอาสมุดเล่มที่1โดยอ้างว่าอีกสองเล่มเป็นของเพื่อนและทิ้งสมุดเล่ม2,3จริงไว้ เพื่อนำเล่มที่1ไปดูเป็นตัวอย่างว่าเจ้ามือเขียนไรลงไปบ้างปากกาสีไร
แล้วมิจฉาชีพเขียนเลขที่ถูกใส่เล่ม3ปลอม ที่จะนำไปสลับกลับเล่ม3จริง
ต่อมาผู้หญิงคนที่2พร้อมผู้ชายทำทีว่ามาเอาสมุดเล่มที่2ของตนโดยนำเล่มที่3ปลอมมาสลับกับเล่มที่3จริงคือทิ้งของปลอมไว้เอาของจริงกลับ
ต่อมาผู้หญิงคนที่3พร้อมผู้ชายมาเอาสมุดเล่มที่3 โดยจะทำทีว่ามีคนถูกที่ตนให้เจ้ามือเปิดสมุดดู เลขที่ถูกและอ้างว่าเจ้ามือตรวจไม่เห็นของตน(ตรวจตก)!

ตายๆๆ500x500ถูกจริง!สมุดยังอยู่ในมือเรา!!!!
เป็นเจ้ามือจำเป็นต้องจ่ายครับ

ปล.ถ่ายสำเนาไว้ทุกฉบับครับมิฉะนั้น!ตายๆๆ!

( มิจฉาชีพชุดนี้เป็นคนลำพูนครับ พูดลำพูนหญิง 3 ชาย 3 ชื่อที่อยู่ ทำงานไรประวัติทุกอย่าง ผมมีข้อมูลครับ และมีข้อมูลอีกว่าจะลงไปทำแถวจะหวัดเพชรบูรณ์ต่อครับ)
ท่านไดพบพฤติกรรมอย่างนี้ควรรับเป็นเงินสดแล้วถ่ายสำเนาไว้ ถ้าพวกมันมาเอาเงิน ตบหน้าแถมให้ผมด้วยน่ะครับ พงษ์.
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 22, 2014, 08:12:15 AM โดย เฮีย เหมา »

จับให้ได้ไล่ให้ทัน

บุคคลทั่วไป
รบกวนขอข้อมูลต่างๆของมิจฉาชีพด้วยครับ พอดีกะลังจ่ายไปจ่ายเงินพวกมันพอดี แต่ก็เอะใจ เพราะตรวจกันสองคน ไม่น่าตรวจ
ตกได้  ขอด่วยเลยนะครับพี่พงษ์ ขอบคุณครับ

Level 1 : คอหวย
*
คะแนนความนิยม +1/-0
จาก: พะเยา
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
ติดต่อเฮียพงได้ไงครับ

One of A Kind
เดินไปด้วยกัน ยิ่งทำ ยิ่งกำไร
คะแนนความนิยม +862/-17
จาก: สมุทราปราการ
คิด - วิเคราะห์ - แยกแยะ
ติดต่อเฮียพงได้ไงครับ
ทางผมได้ดำเนินการแจ้งความประสงค์ ของคุณ drum ให้แก่ เฮียพงษ์ เรียบร้อยแล้ว หากมีความคืบหน้าจะแจ้งให้ทราบต่อไป

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: พฤศจิกายน 17, 2015, 08:56:28 AM โดย เฮีย เหมา »

ผู้เดือดร้อน

บุคคลทั่วไป
เพิ่งโดนสดๆ ตอนนี้เลยครับ..  อยากทราบรายละเอียด รบกวนขอเบอร์ติดต่อได้หรือเปล่าครับ

สืบเนื่องจากกระทู้ ฉบับนี้ ... ปรากฎว่ามีเจ้ามือท่านหนึ่งได้ ส่งรูป เกี่ยวกับแก๊งดังกล่าว จึงขอนำรูป มานำเสนอให้ทุกท่าน ทราบและระวังไว้ครับ

คนเกือบซวย

บุคคลทั่วไป
ผมก็พึ่งโดนเลยครับที่เชียงใหม่สดๆร้อนๆวันอังคารที่17นี่เอง โดยพฤติกรรมจะคล้ายๆกับโพสนี้ครับ https://www.facebook.com/liamjone.tv3/posts/184259035093554?__mref=message_bubble
คือจะมาทำทีเป็นคนต่างที่ที่บังเอิญมาพักหรือมาทำการค้าขายอยู่แถวๆที่เราพักมีคนฝากแทงเยอะอยากได้%ด้วยบ้าง เป้าหมายของแก๊งนี้คือ พวกส่งหวยรายย่อยแบบพวกผมละอีกอย่างคือต้องมีร้านค้าด้วย เพราะจะทำให้เราเข้าใจผิดว่าเรายุ่งแล้วพลาดเขียนหวยตกเอง ทีแรกก็ทำเป็นโทรมาหาถามเคยถามว่าได้เบอร์มาจากไหนเค้าบอกได้มาจากแม่ ความจริงด้วยความที่เราไม่อยากมีปัญหายุ่งยากผมบอกปัดมาหลายครั้งแล้ว แต่มางวดที่16/11/58 ที่ผ่านมานี้ก่อนวันหวยออกประมาณ 2 วันเค้าโทรมาถามชวนคุยกันเรื่องแบ่ง% เค้าบอกเค้าจะออกให้พวกที่เคดิตเค้าก่อน ด้วยความที่เราคิดว่าง่ายดีก็เป็นเงินสดไม่มีอะไรเสียหายจ่ายตังสดหัก%แบ่งกันหน้างานเลย ก็เลยยอก พอวันส่งเค้าถามว่าเราจะส่งกี่โมงผมก็บอกว่าประมาณ 12.30 แต่เค้าจะเข้ามาในเวลาใกล้ๆเวลาส่งของเรา ประมาณ12.20 แต่ที่ผมบอก 12.30 ความจริงผมจะต้องส่ง 13.00 เพราะคิดไว้ว่ากลัวจะรีบแล้วทำเลขเค้าตกนิแหละแล้วอีกอย่างไม่ใช่ลายมือของผม ผมเลยตรวจตอนลงเลขประมาณ3รอบเพื่อความชัวร์ ทีนี้พอมาส่งเค้าจะมากัน 2 คนที่เค้ามาคุย ถือโพยมา3ใบ ผมถามทำไมไม่เขียนรวมใบเดียวแล้วถ่ารูปส่งทางไลน์ก้อได้ เค้าบอกเค้ารีบเขียนรวมไม่ทันแล้วก็ไม่มีไลน์ด้วย ด้วยความที่เราชะล่าใจคิดว่าเค้ายังไว้ใจเราเราเลยเอาโพยเค้ามาไว้ที่เราทั้ง3ใบคิดว่าคงไม่มีปัญหา เค้าบอกเดี๋ยวถูกไม่ถูกพรุ่งนี้เค้าจะเอาโพยไปตรวจเองอีกรอบ พอหวยออกผมก็ตรวจละไม่มีคนถูกก็คิดว่าจบไปแล้ว เแต...พอสายวันที่ 17/11/58 เค้าเข้าไปที่บ้านไปถามโพยที่แม่ผมว่าจะเอาโพยเหมือนจะมีคนถูกนิดหนึ่ง แม่เลยเอาโพย3ใบของเค้าคืนให้แล้วบอกว่าผมดูให้ละไม่มีเลขถูกลองเอาไปดูเองเพื่อความสบายใจ เค้ามากัน3คน แจกโพยกันคนละใบแล้วทำเป็นชวนคุยเรื่องอื่น แต่มีคนหนึ่งทำทีอยากเข้าห้องนํ้า ก็ทำทีเอาโพยมารวมกันไว้ที่เดิมเพราะเปลี่ยนโพยเรียบร้อยแล้ว ทีนี้เปลี่ยนเป็นมั่นใจเลยว่ามีคนถูกแน่ๆ โทรเรียกผมไปช่วยตรวจหน่อย ผมก็ยังไม่เอะใจก็กลับไปตรวจพอไปถึงเขานั่งรอกัน3คนผมนั่งอยู่ตรงกลางคนเดยวก็ทำทีเป็นชวนคุยไปด้วยให้ผมตรวจไปด้วย ตรวจไปตรวจมา เอาละหว่างานเข้าแล้ว 283 ท้าย 200*300 เต็มๆมันมาได้ไง คราวนี้ผมใจเสียมือสั่นละเค้าก็หลอกล่อทำเป็นปลอบใจว่ามันผิดพลาดกันได้พูดหว่านล้อมต่างๆนาๆจนผมยอมโดยไม่เอะใจ แต่ผมเริ่มมาสงสัยนิดๆตรงที่พูดประโยคเดิมซํ้าๆคือมีเท่าไหร่เอามาก่อนซัก1 2 หมื่นก็ได้เดี๋ยวพี่เห็นละว่าน้องไม่ได้โกงเดี๋ยวจะไปช่วยพูดคนถูกให้ขอลดให้เราผ่อนแต่วันนี้ขอก่อนซักหน่อยได้ไหม ผมก็ตกลงเดี๋ยวผมไปยืมตังพี่ชายให้ แต่พอผมลุกออกมาจากวงสนทนาประมาณ20เมตรผมมาค่อยๆคิดทีละเรื่องว่ามันจะบังเอิญหลายๆอย่างให้เราพลาดขนาดนี้เลยหรอทั้ง 1 ผมเขียนเลขผิดทั้ง3หลักจาก 283เป็น 547 2 ทำไมเพิ่งเจอกันครั้งแรกเค้าไว้ใจเอาเงินสดกับโพยตัวจริงมาให้เราถือ 3 ทำไมเค้าก้อส่งหวยมีตังเปลี่ยนรถมาหาเรื่อยๆโทรศัพท์ก็แพงทำไมไม่ต่อเน็ตมือถือเล่นไลน์ 4 ทำไมพึ่งฝากส่งครั้งแรกแล้วถูกตั้งแสนกว่าทำไมไม่โทรมาตั้งแต่หลังหวยออกตอนเย็นวันที่ 16/11/58 แล้ว แล้วยังมีอะไรปลีกย่อยหลายๆอย่างถ้าจะพิมคงยาวกว่านี้แน่ ผมเลยเริ่มมั่นใจว่าโดนหลอกซะแล้ว เลยกลับเข้าไปวงสนทนาที่เค้าทั้ง3รอพร้อมกับโวยวายว่าผมไม่เคยพลาดพูดแข็งๆกับพวกเค้า เขาก้อหาข้ออ้างมาเถียงผมก้อโวยวายไม่ยอม ยื้อกันอยู่นานจนพี่ชายผมเดินมาดูแล้วเขาเริ่มรู้ละว่าความแตกก็จะทำทีเป็นบอกรีบๆเถียงแล้วปวดหัวเดียวจะบอกให้คนที่ถูกโทรคุยกันเองแล้วกัน แล้วชิ่งขับรถหนีเลย มีคร่าวๆประมาณนี้แหละครับเกือบเสียตังค์ไปแล้ว ขออภัยนะครับพิมพ์เล่าไม่ค่อยเก่ง แต่ผมกล้ายืนยันเลยว่าแก๊งนี้ที่เชียงใหม่โดนกันเยอะมาก แล้วอีกอยากผมมีรูปเบอร์โทรศัพท์แล้วก็เฟสของหนึ่งในแก็งนี้ครับ ใครที่คิดว่าน่าจะโดนแก็งนี้แล้วเดี๋ยวผมเอาลงให้ครับ

เจ้ามือหวย VIP
Level 1 : คอหวย
คะแนนความนิยม +0/-0
จาก: สบ
ค้นหาเว็บฯเข้า Google พิมพ์ 411-11,เจ้ามือหวย
ว่าเป็นข้อนะ
1.55555  เรื่องที่เล่ามาทั้งหมดหนูก็เคยเจอมาก่อน แต่นานมากละ 15 ปีได้ ก็เจอแบบเดียวกันกับที่ว่ามาเลย แหม่ๆ เมื่อก่อนหวยเราไม่เยอะเท่าไร มาเล่นเราตัวละ 500*500 โหๆ (นึกในใจอีห่ากูอะเก็บหวยไว้ตัวละ 100-200 เต็งเท่านนั้น) จะมาทำตก 500*500 เป็นไปไม่ได้ แล้วหวยเรามีแต่หวยตัวเล็กๆ มาดีเลย พอถูกขอเงินก่อนซัก 100,000 ก่อนก็ได้ อย่างนั้น อย่างงี้ เยอะไปหมด (แต่เสียใจไม่ได้แอ้มกูหรอกนะ)  เลยบอกถูกจริงๆ เหรอ หลักฐานก็มีเนอะ แต่รอเดี๋ยวโทรตามแฟนก่อนนะ เพราะต้องให้แฟนมาเซ็นต์เช็คร่วมกัน บอกให้นั่งรอซะ แล้วก็โทรหาแฟน บอกให้กลับมาบ้านด่วน หวยตกค่ะ มาเซ็นต์เช็คหน่อย แล้วบอกหุ้นส่วนมาดูโพยที่ตกด้วย  บอกชื่อเลย สารวัตร........ รีบมาหน่อยนะนั่งรออยู่ เท่านั้นแหละ มันถามว่าพี่ทำมีหุ้นส่วนด้วยเหรอ บอกเลย เออดิ รอแป๊ปนะ กำลังมาละ มันรีบบอกเลยงั้นไม่เป็นไรพอดีมีธุระเดี๋ยวมาใหม่ก็ได้ คงไม่รอละ เผ่นเลยค่ะ ไม่ยอมเอาตังเลยอะพี่ หนูก็จะจ่ายอยู่นะ เฮอ ๆๆๆ เจองี้เพลียเลยหากินกันง่ายๆ
2. เมื่อเดือนกันยายน 58 ที่ผ่านมา ลูกน้องค่ะเจอเข้าเต็มๆ แบบเดียวกันอีก ประเภทคนงานย้ายมาทำงานงาน หาที่ส่งโพย พอจะได้เปอร์เซ็น บ้าง ก็มาฝากกะลูกน้องเรา ลูกน้องก็คัดส่งเราทั้งหมด และงวดนั้นเราจ่ายลูกน้องไม่กี่บาท แต่ลูกน้องมานั่งบ่นว่า เสียเยอะ เสียเยอะ เครียด เราก็ถามว่าเสียอะไรในเมื่อลูกน้องไม่ได้คัดหวยเก็บไว้กินซะหน่อย ส่งเราหมด ลูกน้องบอกว่าทำหวยเขาตก 400*400 ตกตัวเดียวเอง เขียนเองกะมือยังตกอีก เราก็ไต่ถามจนได้ความว่า มีคนมาส่งโพย เป็นเล่ม ๆ พอคืนเล่มให้เขาหวยถูกเลย ก็มาไล่ดูในใบคัด เขียนผิดไปตัวเดียวเอง โอ๊ยๆ ลูกน้องนั่งร้องไห้ แต่ดีนะ ลูกน้องยังไม่ได้จ่ายเงินเพราะมันเป็นวันเสาร์อาทิตย์ นัดจ่ายเขาวันจันทร์ เราเลยบอกลูกน้องไปว่า ได้มายืมเงินเจ้าให้แล้ว แต่ให้มันมารับเงินกับเจ้าแทนละกัน มีอะไรให้มันโทรมาหาเดี๋ยวจัดการให้เอง ลูกน้องก็ไปบอกพวกมันอย่างที่เราสอนไป มันก็ไม่กล้ามาเอาเงิน เป็นอันว่าช่วยลูกน้องไว้ได้ ไม่ให้เสียเงิน
3.งวดนี้ค่ะ 283 เลย เป็นเด็กทำงานอยู่โรงผลิตท่า pvc เจอแบบเดียวกับลูกน้องเราเลย คัดตก 400*400 เหมือนกัน แต่เด็กคนนี้ไม่ได้ส่งเรา พอทำของเขาตกก็ไปยืมเงินเจ้าที่เขาส่งอยู่ จ่ายมันไป 100,000 บาท สบายไป
    เหตุที่เกิดขึ้นทั้งหมด อยู่ในพื้นที่ อ.หนองแค จ.สระบุรี โปรดระมัดระวังกันด้วยค่ะ

Level 2 : คอหวย
**
คะแนนความนิยม +0/-0
จาก: มหาสารคราม
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
Re: 18 มงกุฎ หลอกเจ้ามือหวยภาคเหนือ (โดยเฮียพงษ์)
ตอบกลับ #9 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 21, 2016, 11:49:55 AM
ขอบคุณครับ ที่แจ้งเตือน

:) :)

เจ้ามือหวย 411-11 ฟังหวยออนไลน์ คอหวย

เจ้ามือหวย เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด

เลข ตรวจหวย ผลสลากกินแบ่ง หวยตรวจ เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล ตรวจหวย เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล หวยหุ้น เลขเด็ด หวยดัง หวย16 หวย1 สลากกินแบ่ง16 ท้าวพันศักดิ์ เสี่ยบิ๊ก อู๋บางบอน หลวงพ่อปากแดง เขาฉกรรจ์ เนตรทิพย์ หวยเด็ด หวยซอง หวยรัฐบาล หวยบน ลอตเตอรี่ตรวจ ตรวจสลาก หวยออก ตรวจลอตเตอรี่ หวยออนไลน์ หวยเลขเด็ด หวยผล เลขเด็ดหวย สมาคมหวย หวยมาเลย์ ผลหวย หวยบนดิน หวยไทย มหาหมอดู หวยงวดนี้ สถิติหวย หวยซองงวด ตรวจหวยรัฐบาล วิ่งเลขเด็ด หวยลาว หลวงพ่อปากแดง สลากกินแบ่ง ไทยรัฐหวย หวยไทยรัฐ หวยเจ้ามือ สูตรหวย รวมหวยซอง ใบตรวจหวย หวยออมสิน หวยวันนี้ หวยมาเลเซีย ดูหวย เช็คหวย เจ้ามือหวย คอหวย ซื้อหวย หวยใต้ดิน โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย แทงหวย เล่นหวย หุ้นหวย 411-11.com หวยหุ้น โปรแกรมหวย เจ้ามือหวยหุ้น เจ้ามือหวยรัฐบาล แทงหวย รับหวย เลขชุด คอหวย เลขเด็ด เลขดัง เลขเด่น เลขปิด เลขล๊อก เลขอั้น เล่นหวย หวย หวยงวดนี้ หวยชุด หวยดัง เจ้ามือหวยนิเคอิ หวยเด็ด หวยเด่นหวยใต้ดิน หวยปิด เจ้ามือหวย หวยล๊อก หวยล๊อค หวยอั้น ฟังหวยออนไลน์ หวยหมา เจ้ามือหวย หวยอั้น หลวงพ่อปากแดง หวยใต้ดิน หวย หวยเด็ดงวดนี้ ข่าวหวย หวยดัง เจ้ามือหวยใต้ดิน เจ้ามือหวย ตรวจหวย ออนไลน์ โปรแกรมเจ้ามือหวย หวยหุ้น เจ้ามือหวย นิเคอิ ตรวจหวย วันนี้ ทั้ง หวยหุ้น หวยรัฐบาล หวยเด็ด หวยดัง เจ้ามือหวยรัฐบาล หวยซอง หวยไทย เลขเด็ด หวย เลขวิ่ง เลขเด็ด เลขเด่น เลขดัง หวยเด็ด หวยดัง ผลสลากเลขเด็ด ตรวจสลาก เลขดัง เลขเด่น สำหรับ คนเล่นหวย เลขวิ่ง หวยเด็ด อาจารย์ดัง ตรวจสลาก หวยเสี่ยบิ๊ก หวยแม่นชั้นเทพ หวยพันเอกสุชาติ คุณชาย รชต ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ