ล๊อตเตอรี่ปลอม สลากปลอม วิธีการตรวจสอบ แก๊งเปลี่ยนโพยหวย โพยหวย เจ้ามือหวย เสียหาย เปลี่ยนโพย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย ลงรูปโพยหวยใน เฟสบุ๊ค โดนจับ เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย
สาว โวยซื้อหวยใต้ดินผ่านเฟซบุ๊ค แต่โดนเจ้ามือหวยโกง เฮียใหญ่เจ้ามือหวยใต้ดิน โกง โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง หวยซอง ระวังซื้อไม่ถูก โดดดูดค่าสมาชิก โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง
แก้ใบโพยเจ้ามือหวย โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง จดหมายหลอกลวง หวยล๊อก อ้างผอ.กองสลาก โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด เจ้ามือหวย
หลอกเจ้ามือหวยแล้วไม่จ่าย แก๊งต้มหวยถูกจับ เจ้ามือหวย หวย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย

ผู้เขียน หัวข้อ: ระวังเว็บเจ้าเก่าที่เริ่มมีปัญหา  (อ่าน 6801 ครั้ง)

เจ้ามือหวย VIP
Level 3 : คอหวย
คะแนนความนิยม +8/-1
จาก: ชุมพร
ค้นหาเว็บฯเข้า Google พิมพ์ 411-11,เจ้ามือหวย
งวดวันที่ 1 ก.ย. 55 ผมได้โทรไปเบอร์เฮียตี๊ 084-5203030 เพื่อยืนยันเลขบัญชีโอนเงิน และได้รับแจ้งให้เปลี่ยนเลขบัญชีใหม๋โดยให้เหตุผลว่าบัญชีเก่าไม่ได้ใช้แล้ว ผมได้ยินเสียงคุ้น ๆ คิดว่าต้องเป็นเฮียตี๋รับเองก็เลยโอนไป เสร็จแล้วก็ไปแจ้งโอนหน้าเวบ รอรับยอด 30 นาที ไม่มีอะไรเกิดขึ้น โทรเข้าไม่รับ ผมก็โทรอีกหลายครั้ง ก็รับสายบอกว่าเดี๋ยวอัพให้ครับ ผมก็รออีกสักพัก ก็พยายามโทรไม่รับบ้าง รับบ้าง ถ้ารับก็จะบอกว่าระบบกำลังมีปัญหา กำลังจะอัพให้ จนประมาณ 14.30 คิดว่าคงไม่ทันแล้ว ก็โทรอีกไม่รับ ก็โทรหลายครั้งก็ไม่รับ เลยส่ง  sms เลขบัญชีเพื่อขอให้ส่งเงินคืน แล้วผมก็โทรไปอีกก็ไม่รับ แล้วก็มีโทรกลับมาเป็นผู้หญิง ถามว่าตะกี้โทรมาเรื่องอะไร ก็บอกไปว่าผมโอนเงินเข้าไปเพื่อจะได้ส่งหวย แต่ไม่อัพยอดให้ เค้าก็บอกประมาณว่าโทรศัพท์ไม่รู้เป็นอะไร สายของผมน่าจะโดนโอนไปให้คนอืี่น แล้วทางเฮียตี๋ก็มีบัญชีเดียวคือ นาย xxxxxx ไม่ใช่บัญชีที่ผมได้โอนไป ให้ผมไปติดต่อธนาคารเอง ผมจึงคิดไม่ว่าจะจริงหรือไม่ก็ตาม ขอฝากไว้เตื่อน เพื่อน ๆ ที่ส่งออกไปที่เฮียตี๋ ให้ระวังไว้ให้มาก ๆ เพราะตัวเฮียอาจจะมีปัญหา แล้วทำให้เราต้องเดือนร้อนไปด้วย

Level 1 : คอหวย
คะแนนความนิยม +3/-0
จาก: ฝั่งธน
ค้นหาเว็บฯเข้า Google พิมพ์ 411-11,เจ้ามือหวย
Re: ระวังเว็บเจ้าเก่าที่เริ่มมีปัญหา
ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 30, 2012, 03:53:23 AM
เว็บ เจ้ามือหวย.com

เฮียเพิ่งเข้ามาเห็นที่บอร์ดนี้หลังจากที่ได้โทรคุยกับบางท่านที่โอนไปบัญชีอื่นที่ถูกแอบอ้าง..ต้องแจ้งให้ทราบอีกครั้งครับว่ามิชฉาชีพที่แฝงอยู่ในวงการนี้เยอะจริงๆต้องระวังดีๆครับ

มีหลายๆท่านที่ถูกหลอกด้วยวิธีต่างๆกัน.โดยนำชื่อเว็บไปอ้างเพื่อให้เกิดความเชื่อใจและโอนเงินไป..และหากมีท่านอื่นๆอีกและต้องการข้อมูลเพิ่มเติมให้โทรหาเฮียโดยตรงนะครับ

ข้อมูลมิจฉาชีพคนนี้(รวมหัวกัน2คน)เข้ามางวด 1กันยา และหลอกให้สมาชิกโอนไปบัญชีอื่น รายละเอียด ชื่อ/ที่อยู่/ที่ทำงาน/ชื่อบัญชี/เลขบัญชี/บ้านพ่อบ้านแม่

เฮียเช็คไว้ให้หมดแล้วครับ และเฮียจะดำเนินการตามเหมาะสมครับ..หากท่านไหนโดนในกรณีเดียวกันและต้องการพบด้วยตัวเองโทรมาเอาข้อมูลที่เฮียตี๋ 084-5203030 ครับ

ขอบคุณครับ

Level 3 : คอหวย
คะแนนความนิยม +8/-1
จาก: ชุมพร
Re: ระวังเว็บเจ้าเก่าที่เริ่มมีปัญหา
ตอบกลับ #2 เมื่อ: ธันวาคม 18, 2013, 11:31:56 AM
คาดว่าตอนนี้แก๊งดูดสัญญาณโทรศัพท์หลอกให้โอนเงิน กลับมาอีกครั้งแล้ว อยากให้เว็บเจ้ามือต่าง ๆ เตรียมการรับมือไว้ด้วย อย่าให้เกิดกรณีนี้ขึ้นอีกนะครับ เผื่อการติดต่อทางอื่นไว้ด้วย การติดต่อมีหลายช่องทางนะครับ ใช้เทคโนโลยี่ให้เป็นประโยชน์ครับ

max

บุคคลทั่วไป
ระวัง "วงใน หวย"fb
ตอบกลับ #3 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 14, 2015, 01:17:38 AM
เตือนภัยคร๊าบ
อย่าลงเชื่อ  เลขเด็ดๆ ตรงๆ  "วงใน หวย "fb  ระวังๆ  สำหรับคนที่ชอบเสี่ยงโชคคร๊าบประสบการณ์จากตัวเอง  นำมาบอกกลาวคร๊าบ

เจ้ามือหวย 411-11 ฟังหวยออนไลน์ คอหวย

เจ้ามือหวย เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด

เลข ตรวจหวย ผลสลากกินแบ่ง หวยตรวจ เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล ตรวจหวย เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล หวยหุ้น เลขเด็ด หวยดัง หวย16 หวย1 สลากกินแบ่ง16 ท้าวพันศักดิ์ เสี่ยบิ๊ก อู๋บางบอน หลวงพ่อปากแดง เขาฉกรรจ์ เนตรทิพย์ หวยเด็ด หวยซอง หวยรัฐบาล หวยบน ลอตเตอรี่ตรวจ ตรวจสลาก หวยออก ตรวจลอตเตอรี่ หวยออนไลน์ หวยเลขเด็ด หวยผล เลขเด็ดหวย สมาคมหวย หวยมาเลย์ ผลหวย หวยบนดิน หวยไทย มหาหมอดู หวยงวดนี้ สถิติหวย หวยซองงวด ตรวจหวยรัฐบาล วิ่งเลขเด็ด หวยลาว หลวงพ่อปากแดง สลากกินแบ่ง ไทยรัฐหวย หวยไทยรัฐ หวยเจ้ามือ สูตรหวย รวมหวยซอง ใบตรวจหวย หวยออมสิน หวยวันนี้ หวยมาเลเซีย ดูหวย เช็คหวย เจ้ามือหวย คอหวย ซื้อหวย หวยใต้ดิน โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย แทงหวย เล่นหวย หุ้นหวย 411-11.com หวยหุ้น โปรแกรมหวย เจ้ามือหวยหุ้น เจ้ามือหวยรัฐบาล แทงหวย รับหวย เลขชุด คอหวย เลขเด็ด เลขดัง เลขเด่น เลขปิด เลขล๊อก เลขอั้น เล่นหวย หวย หวยงวดนี้ หวยชุด หวยดัง เจ้ามือหวยนิเคอิ หวยเด็ด หวยเด่นหวยใต้ดิน หวยปิด เจ้ามือหวย หวยล๊อก หวยล๊อค หวยอั้น ฟังหวยออนไลน์ หวยหมา เจ้ามือหวย หวยอั้น หลวงพ่อปากแดง หวยใต้ดิน หวย หวยเด็ดงวดนี้ ข่าวหวย หวยดัง เจ้ามือหวยใต้ดิน เจ้ามือหวย ตรวจหวย ออนไลน์ โปรแกรมเจ้ามือหวย หวยหุ้น เจ้ามือหวย นิเคอิ ตรวจหวย วันนี้ ทั้ง หวยหุ้น หวยรัฐบาล หวยเด็ด หวยดัง เจ้ามือหวยรัฐบาล หวยซอง หวยไทย เลขเด็ด หวย เลขวิ่ง เลขเด็ด เลขเด่น เลขดัง หวยเด็ด หวยดัง ผลสลากเลขเด็ด ตรวจสลาก เลขดัง เลขเด่น สำหรับ คนเล่นหวย เลขวิ่ง หวยเด็ด อาจารย์ดัง ตรวจสลาก หวยเสี่ยบิ๊ก หวยแม่นชั้นเทพ หวยพันเอกสุชาติ คุณชาย รชต ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ