โพลล์

หวยงวด 16 สิงหาคม 2559 เจ้ามือหวยจะ.....(เลือกได้มากกว่า1ข้อ)

คุณสามารถเลือกได้แค่ 6 ตัวเลือก

ผู้เขียน หัวข้อ: หวยงวด 16 สิงหาคม 2559 เจ้ามือหวยจะทำหวยกันอย่างไร?  (อ่าน 11851 ครั้ง)

One of A Kind
Level 14 : เจ้ามือหวย
เดินไปด้วยกัน ยิ่งทำ ยิ่งกำไร
คะแนนความนิยม +860/-17
จาก: สมุทราปราการ
คิด - วิเคราะห์ - แยกแยะ

เรียนท่านเจ้ามือหวยทุกท่าน
สืบเนื่องจาก "วิกฤต" ของการทำงานในสภาวะปัจจุบัน อันประกอบไปด้วย

1. กระแสเลขดังจากทางสื่อสังคมออนไลน์ ที่ทำให้ลูกค้าแทงอยู่เพียงไม่กี่ชุดส่งผลให้การตีหวยเป็นไปได้ยากเนื่องจากเลขกระจุกทุกเจ้ามีชุดเลขเหมือนกันหมด

2. ตัวเลขดังในวันหวยออกนั้นมีแนวโน้มว่าจะเป็นการ "ล๊อกเลข" เพราะตัวเลขที่ออกมาใกล้เคียงกับผลออกรางวัล ดังเช่นหวยดัง 147 หวยออก 764 หวยดัง 925 ออก 932 ซึ่งยังไม่นับเลขวิ่ง ซึ่งมีการแทงกันอย่างมั่นอกมั่นใจ เหมือนมีแหล่งข่าวที่เชื่อถือได้ในการแทง

3. เจ้ามือหวยประสบปัญหาการขาดทุนมา 5-6 งวดแล้ว

4. ณ ปัจจุบันเจ้ามือใหญ่ๆ บางรายได้มีการปรับเปลี่ยนการทำงาน บอกเลิกการรับหวยตี หรือมีการหยุดรับหวยเป็นที่เรียบร้อยแล้ว พูดให้เห็นภาพก็คือ ไม่มีที่ตีหวย!

ดังนั้นจึงขอความเห็นจากเพื่อนสมาชิกและผู้ประกอบธุรกิจในวงการเดียวกันถึงมาตราการ การทำงานในงวดวันที่ 16 สิงหาคมนี้ว่าทางท่านจะมีวิธีการดำเนินการอย่างไร?
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2016, 09:32:18 PM โดย เฮีย เหมา »

One of A Kind
Level 14 : เจ้ามือหวย
เดินไปด้วยกัน ยิ่งทำ ยิ่งกำไร
คะแนนความนิยม +860/-17
จาก: สมุทราปราการ
คิด - วิเคราะห์ - แยกแยะ
โดยส่วนตัวทางขอเสนอให้เจ้ามือทุกคนกำหนด "เวลา" การรับหวยนับตั้งแต่งวดหน้าจนถึงปลายปี โดยมีมาตการด้านข้อกำหนดเกี่ยวกับ "เวลาการส่ง" ดังนี้

เช้าวันหวยออก -12.00 น. ปิดรับหวยจาก ลูกค้าที่เป็นคนเล่นโดยตรง
เนื่องจากหวยดังมักที่จะดังเวลา 11.00 น.เป็นต้นไป หรืออาจจะมาช่วงตอนบ่ายโมงแล้วดังนั้นการตีกรอบหวยของคนเล่น ณ ช่วงเวลานี้จึงถือว่าเหมาะสม ไม่ต้องปล่อยให้มันเล่นถึง 15.00 น.หรอก เพราะว่า ถ้าเล่นตอน 15.00 น. แสดงว่ามัน "รอหวยแทง" แล้ว!!

12.00 - 13.00 เป็นเวลาสำหรับการส่งหวยของยี่ปั้ว หรือ เจ้ามือระดับเล็กที่ตีหวยไปหาเจ้ามือระดับใหญกว่า
ส่วนมากจะเป็นใบโพยเล็กๆ หรือแฟกซ์ ควรใช้เวลา 1 ชั่วโมงในการคีย์ข้อมูล และ ประมวลผลก็พอ

13.00 - 14.00 เป็นการตีหวยสำหรับเจ้ามือใหญ่ กับเจ้ามือใหญ่
ปัญหาที่เกิดขึ้นคือ มักที่จะตีหวยกันเวลา 15.00 น. แล้วพวกคุณคีย์หวยกันไม่ทัน!! มาคีย์อีกทีก็ล้นกันแล้ว จะส่งต่อก็ส่งกันไม่ได้ นั้นคือไม่เห็นสกอร์ชัดๆ เพื่อการตัดสินใจ ดังนั้นหาก ปิด ณ เวลา 14.00 น. แล้วปล่อยให้ เจ้ามือใหญ่ๆ คุยกัน เคลียร์ของกันอีก ตั้ง ชัวโมงครึ่ง (15.30) ก่อนหวยออก ทางเจ้ามือใหญ่ๆ ก็จะสามารถเคลียร์ของกันได้ จะส่งต่อ จะคืนของให้กับคนที่ส่งมา เพื่อประเมินว่าจะขาดทุนมาก หรือน้อยได้แค่ไหน เพราะเห็นอยู่หลายเจ้าที่รับใหญ่ๆ พอมาเช็คสกรอ์อีกทีปรากฎ หวยดังล้นมาเป็นตับ ตีคืนไม่ได้ ต้องภาวนาขอให้หวยอย่าออก ซึ่งพักหลัง มันจะออกหวยให้เจ้ามือล่มจมให้ได้

แล้วท่านอื่นๆ หละมีความเห็นกันอย่างไร?

อย่ามัวแต่คิด ขอให้พิมพ์แสดงความคิดเห็น

ปล. ถึงคนที่ล๊อกหวย เจ้ามือหวยจะตายกันหมดแล้ว เลิกล๊อกได้แล้วนะ ถ้าล๊อกงวดหน้าอีก คือไม่มีเงินจ่ายแน่นอน ไปล๊อกตอนมีหวยบนดินแทนก็แล้วกันนะได้เงินชัวร์กับหวยบนดิน หวยของรัฐบาล ok นะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2016, 09:55:37 PM โดย เฮีย เหมา »

Level 1 : คอหวย
*
คะแนนความนิยม +0/-0
จาก: ขอนแก่น
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
ผมพึ่งรับหวยไม่นานก็ต้องเจ็บตัวเพราะเลขที่ซื้อมาเป็นเลขกลุ่มเดียวกัน ทำให้ต้องรับหวยก่อนเที่ยงจากนั้นรีบคัดตัวเลขที่มีจำนวนยอดเยอะๆออกไว้ก่อนครับ ท่านไหนมีไอเดียดีๆรบกวนแชร์ด้วยนะครับ เพราะผมพึ่งรับมาได้8 งวดเจ็บตัวมา 6งวดติดแทบไม่ได้อะไรเลย T_T
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 04, 2016, 10:46:57 PM โดย เฮีย เหมา »

Wu

บุคคลทั่วไป
เปลี่ยนเวลารับครับเร็วขึ้นสัก2ชั่วโมงครับ

*
คะแนนความนิยม +0/-0
จาก: ขอนแก่น
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
ขอบคุณ คูรWu มากครับผมจะลองปรับเวลารับงวดนี้ลองดูครับผม ^_^

*
คะแนนความนิยม +2/-0
จาก: นางรอง บุรีรัมย์
หลายกระแส และหลายข่าวมากครับ
งวดนี้ ปิดรับเร็วขึ้นและต้ังสู้น้อยลง เซฟตัวเองให้มากที่สุด
โดนด่าดีกว่าเจ็บตัวครับ

เจ้ามือหวย 411-11 ฟังหวยออนไลน์ คอหวย

เจ้ามือหวย เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด

เลข ตรวจหวย ผลสลากกินแบ่ง หวยตรวจ เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล ตรวจหวย เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล หวยหุ้น เลขเด็ด หวยดัง หวย16 หวย1 สลากกินแบ่ง16 ท้าวพันศักดิ์ เสี่ยบิ๊ก อู๋บางบอน หลวงพ่อปากแดง เขาฉกรรจ์ เนตรทิพย์ หวยเด็ด หวยซอง หวยรัฐบาล หวยบน ลอตเตอรี่ตรวจ ตรวจสลาก หวยออก ตรวจลอตเตอรี่ หวยออนไลน์ หวยเลขเด็ด หวยผล เลขเด็ดหวย สมาคมหวย หวยมาเลย์ ผลหวย หวยบนดิน หวยไทย มหาหมอดู หวยงวดนี้ สถิติหวย หวยซองงวด ตรวจหวยรัฐบาล วิ่งเลขเด็ด หวยลาว หลวงพ่อปากแดง สลากกินแบ่ง ไทยรัฐหวย หวยไทยรัฐ หวยเจ้ามือ สูตรหวย รวมหวยซอง ใบตรวจหวย หวยออมสิน หวยวันนี้ หวยมาเลเซีย ดูหวย เช็คหวย เจ้ามือหวย คอหวย ซื้อหวย หวยใต้ดิน โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย แทงหวย เล่นหวย หุ้นหวย 411-11.com หวยหุ้น โปรแกรมหวย เจ้ามือหวยหุ้น เจ้ามือหวยรัฐบาล แทงหวย รับหวย เลขชุด คอหวย เลขเด็ด เลขดัง เลขเด่น เลขปิด เลขล๊อก เลขอั้น เล่นหวย หวย หวยงวดนี้ หวยชุด หวยดัง เจ้ามือหวยนิเคอิ หวยเด็ด หวยเด่นหวยใต้ดิน หวยปิด เจ้ามือหวย หวยล๊อก หวยล๊อค หวยอั้น ฟังหวยออนไลน์ หวยหมา เจ้ามือหวย หวยอั้น หลวงพ่อปากแดง หวยใต้ดิน หวย หวยเด็ดงวดนี้ ข่าวหวย หวยดัง เจ้ามือหวยใต้ดิน เจ้ามือหวย ตรวจหวย ออนไลน์ โปรแกรมเจ้ามือหวย หวยหุ้น เจ้ามือหวย นิเคอิ ตรวจหวย วันนี้ ทั้ง หวยหุ้น หวยรัฐบาล หวยเด็ด หวยดัง เจ้ามือหวยรัฐบาล หวยซอง หวยไทย เลขเด็ด หวย เลขวิ่ง เลขเด็ด เลขเด่น เลขดัง หวยเด็ด หวยดัง ผลสลากเลขเด็ด ตรวจสลาก เลขดัง เลขเด่น สำหรับ คนเล่นหวย เลขวิ่ง หวยเด็ด อาจารย์ดัง ตรวจสลาก หวยเสี่ยบิ๊ก หวยแม่นชั้นเทพ หวยพันเอกสุชาติ คุณชาย รชต ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ