ล๊อตเตอรี่ปลอม สลากปลอม วิธีการตรวจสอบ แก๊งเปลี่ยนโพยหวย โพยหวย เจ้ามือหวย เสียหาย เปลี่ยนโพย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย ลงรูปโพยหวยใน เฟสบุ๊ค โดนจับ เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย
สาว โวยซื้อหวยใต้ดินผ่านเฟซบุ๊ค แต่โดนเจ้ามือหวยโกง เฮียใหญ่เจ้ามือหวยใต้ดิน โกง โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง หวยซอง ระวังซื้อไม่ถูก โดดดูดค่าสมาชิก โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง
แก้ใบโพยเจ้ามือหวย โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง จดหมายหลอกลวง หวยล๊อก อ้างผอ.กองสลาก โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด เจ้ามือหวย
หลอกเจ้ามือหวยแล้วไม่จ่าย แก๊งต้มหวยถูกจับ เจ้ามือหวย หวย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอคำปรึกษาหน่อยคะ หนูไม่แน่ใจว่า ถูกโกงหวยรึป่าวคะ  (อ่าน 7535 ครั้ง)

Cn

บุคคลทั่วไป
สวัสดีคะ ก่อนอื่นขอบอกก่อนเลยนะคะว่าหนูเล่นหวยไม่เป็น แต่ทางคุณแม่เคยรับแทงหวยคะ แต่เป็นแค่รายย้อยๆ คือ รับแทงมาก็จะ List เลขส่ง Faxไปให้ทางเจ้ามือ อีกที เหตุการณ์เกิดขึ้นวันที่ 2 มิถุนายนนี้ เลยคะ พอดีที่บ้านเป็นร้านโชว์ห่วยขายของจิปาถะเล็กๆ ช่วงนี้แม่รับแทงหวยบ้างแต่รับแบบเฉพาะคนกันเองคะ วันนี้มีลูกค้าเป็น ผญ 2 คน มากับรถกระบะ รู้สึกว่าจะมี ผช เป็นคนขับ (หนูไม่ทันสังเกตุคะ แต่คุณแม่เห็น) มาช่วงเช้า ถามแม่หนูว่า "ป้าที่นี้ มีใครรับแทงหวยบ้าง หนูเป็นคนต่างจังหวัดมาเที่ยวที่นี่ พอดีมีคนฝากหนูซื้อมาอีกที" ตอนแรก แม่หนูก็บอกไม่รับนะคะ เค้าก็เดินออกจากร้านออกรถไปละ ทิ้งช่วงเวลาซักพัก เค้าวกรถกลับมาใหม่ จอดรถฝั่งตรงข้ามร้าน ผญสองคนเดิม เดินลงมา ขอร้องฝากให้แม่หนูช่วยซื้อให้ เค้าทิ้งโพยห่วยไว้กับแม่หนูเลยนะคะ บอกว่ารีบไปเล่นน้ำ ตอนเย็นจะกลับมาเอา แม่หนูสงสารเลยรับฝากซื้อให้ ปกติแม่จะเป็นคนเช็ค list หวยดีมากๆๆ ตอนหวยออกแม่ยังหันมาคุยกับหนูเลยว่างวดนี้ไม่มีใครถูก พอ ผญสองคนนั้นกลับมาบอกว่า ป้าหนูถูกหวยนะ แม่หนูนิ แทบจะเป็นลม วิ่งไปเช็คใน list ที่ส่ง Fax ไม่มีเลขที่ถูก แต่ในโพยที่เก็บไว้ดันมีเลขถูก แล้วซื้อเยอะด้วย ถูกวันนี้นจะเอา เงินวันนั้นเลย เค้าซื้อ 881 400x300 แม่หนูลงทั้งยืนเลยคะ คือทั้งช็อคและงง คุยไปคุยมาน้องสองคน บอกให้หนูคุยกับพี่ที่ฝากเค้าซื้อว่าจะเอายังไง ที่บ้านหนูไม่ได้รวยนะคะ คือไม่มีเงินเก็บถึงขั้นจ่ายสดเลย แม่ก็จะเป็นลม ผญ สองคนนั้น บอกว่าพอจะมีซักหมื่นมั้ย? หนูบอกว่า ตอนนี้เงินหมื่นหนูยังไม่มีให้เลย เค้าก็ขอก่อน 5000 แล้วที่เหลือค่อยคุยกันเองกับพี่ที่ฝากซื้อ ผญสองคนนั้นเอาเบอร์โทรศัพท์หนูไป สุดท้ายหนูกับพี่ ก (นามสมมุติ) ก็คุยกันเรื่องการจ่ายเงินว่าจะเอายังไง (ตอนนั้นแม่หนูสติหลุดไปแล้วคะ คือพูดจาอะไรไม่รู้เรื่องเลย) หนูเลยเป็นคนตกลงกับ พี่ ก แบบ ขอความเห็นใจ พี่ ก บอกว่า เลขที่ซื้อเค้าก็รวมๆเงินกันซื้อคือหุ้นกันคะ แต่ก็เข้าใจแม่หนูและสงสาร เลยยอมลดให้เหลือ 180000 แต่ขอเงินโอนสดวันพรุ่งนี้ก่อน งวดแรก 50000 เพื่อจะเอาไปทำบุญ แต่ทั้งเนื้อทั้งตัวหนูกับแม่ยืมญาติมาได้แค่ 30000บ เลยตกลงกันว่าพรุ่งนี้จะโอนเงินให้ พี่ ก ก่อน จำนวน30000 บาท แล้วที่เหลือจะทยอยจ่ายให้ คุยกันอยู่นาน พี่ ก เลยตกลง เหมือนเรื่องจะจบนะคะ แต่พอหนูกลับมานั่งคิดอีกทีมันมีหลายประเด็น

1. ผญ2 คนไม่ช้คนในพื้นที่ บอกว่ามาจาก ตจว แต่รู้ได้ไงว่า แม่หนูรับแทงหวย
2. เค้าขอเงินก่อน 5000 แล้วออกจากร้านขึ้นรถไปเลย โดยไม่ได้เก็บโพยหวยไว้เป็นหลักฐาน คือทิ้งไว้ที่บ้านหนูเลยคะ
3. แม่พยายาม ขอพบ พี่ ก เพื่อนัดเจอและคุยกัน แต่เค้าปฏิเสธบอกไม่สะดวกเจอ (อันนี้หรือ อาจเพราะว่าเค้าอยู่ไกล คือไม่บอกเหตุผล)
4. ตอนหนูคุยเรื่องโอนเงินกับพี่ ก เค้าพยายามไม่บอกชื่อ แต่ ให้เลขที่ บัญชีมา บอกให้หนูโอนตามเลขที่ บช บอกว่าโอนตรงตู้ฝากเงินสดนะ กดเลขเดี๊ยวชื่อขึ้นเอง

คือตอนนี้ มืดแปดด้านเลยคะ แม่ก็เครียดหนัก ครอบครัวเราก็ไม่มีเงินเยอะขนาดนั้น หนูควรจะทำยังไงดีคะ
แจ้งความก็ไม่น่าจะได้ แต่ยอมรับว่า เลขที่แทงมันตกหล่นไปจริงๆ มันเป็นไปได้ยังไง ในเมื่อกระดาษนั้นก็อยู่ที่แม่ตลอดคือไม่มีทางที่จะเปลี่ยนเลขหรือเปลี่ยนกระดาษได้
หรือจะเป็นความผิดพลาดของทางบ้านหนูจริงๆ อาจจะยาวหน่อยแต่ถือว่าเป็นโพสระบาย หรือโพสเตือนแล้วกันคะ ตอนนี้หนูก็ยังไม่แน่ใจอยู่ดีว่า เพราะเราผิด หรือ เรา โดนหลอก ถ้าทางหนูผิดแม่และหนูยินดีที่จะชดใช้ค่าเสียหายตามที่ตกลงไว้คะ

แล้วที่สงสัยอีกอย่างนึงคะ ที่อื่นเวลาเค้าถูกหวยเยอะๆเค้าขอเงินสดเลยมั้ยคะ เพราะที่บ้านหนูต้องรอ เจ้ามือใหญ่โอน สามถึงสี่วัน อ่ะคะ
พร้อมรับฟังทุกความคิดเห็นจากทุกท่านเลยคะ
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มิถุนายน 03, 2015, 06:22:04 AM โดย เฮีย เหมา »

Level 1 : คอหวย
*
คะแนนความนิยม +1/-0
จาก: chiangrai
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
โดนโกงล้านเปอร์เซ็นครับ

เจ้ามือหวย VIP
คะแนนความนิยม +3/-0
จาก: หนองบัวลำภู
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
ผมเคยเจอมาเองกับตัว พวกนี้เป็นพวกสิบแปดมงกุด ผมเสียไป 30,000 บาท แต่ที่รู้คนอื่นๆ เสียไปเป็นแสน ถึง สองแสน
อยากจะเล่าให้ฟังแต่มันยาว ข้อแนะนำอย่างแรก อย่ารีบจ่ายเงิน ให้เขามารับเงินที่บ้าน ให้มีพยานแยอะๆ และถ่ายรูปด้วย หรือด่าพวกมันไปเลยว่าเรารู้มันเป็นสิบแปดมงกุด รับรองมันจะปิดเบอร์หนี  :( :( :( :( :( :(

*
จาก: chiangrai
บอกพวกมันว่าถูกจริงๆแล้วให้ไปรับเงินที่บ้านเจ้ามือรับรองหายหัวกันหมดครับ

จาก: กรุงเทพฯ
ผมเคยเจอครับหมึกลบได้ครับทำเป็นทีมครับจะเล่นมาหลายใบๆเล็กๆโชคดีครับที่ผมมีเครื่องสเเกนผมสแกนเก็บไว้เป็นหลักฐานพวกนี้จะใช้ช่วงเวลา
เพียงแป๊ปเดียวเองครับในการเปลี่ยนตัวเลขมากัน2-3คนดึงจุดสนใจเราไป
ทางอื่นแล้วเปลี่ยนตัวเลขครับผมตกใจมากตอนนั้นเลยตั้งสติเปิดคอมดูจึง
รู้ว่าโดนหลอกพวกนี้เป็นขาจรครับเล่นเงินสดด้วย แต่สรุปแล้วผมโทรไปบอกมันว่าถูกหวยให้มารับเงินที่ผมเดียวจ่ายเงินสดไม่โอน เงียบครับไม่กล้ามารับ

*
คะแนนความนิยม +3/-0
จาก: นครราชสีมา
โดนโกงแน่นนอน พี่อยู่ที่โคราชเคยโดนเหมือนกัน ผู้หญิงไม่เคยเห็นหน้ามาซื้อเงินสดโพยเป็นแผ่นเล็กๆหลายๆแผ่นเราตรวจแล้วไม่ถูกแต่พอมันมาดูมีตัวถูกซะงั้น มันเปลี่ยนโพยแน่นอนแต่ตอนนั้นคิดไม่ทันโดนไปเป็นแสน ช่วงนั้นกล้องมือถือไม่ดีเท่าตอนนี้ ทุกวันนี้ถ่ายรูปไว้หมดทุกใบค่ะ

*
คะแนนความนิยม +2/-0
จาก: เชียงใหม่
ลูกค้าผมเคยโดนแบบนี้ครับ แต่ผมมีประสบการณ์เรื่องนี้อยู่แล้วครับ (ฟังจากที่คนอื่นเล่าๆมาสั่งสมไว้เป็นความรู้มานาน) ผมเลยขอเบอร์จากลูกค้าผมโทรไปหาโดยพูดไปว่าให้มารับเงินกับผมด้วยตัวเอง (พูดแบบหนักแน่นประมาณว่ารู้นะว่ามีขบวนการพวกเปลี่ยนโพยพวกนี้อยู่) ปรากฎว่าไม่กล้ามาครับ ลองใช้ดูนะครับ ขอให้โชคดีครับ บุญรักษา

*
จาก: Krabi
Update สถานการณ์นะคะ ตอนนี้ครอบครัวหนูชัวร์แล้วว่าโดนโกงแน่ๆ เพราะจากที่สืบๆมา จังหวัดข้างเคียงเช่น นครศรี มีเจ้ามือโดนโกงเยอะมากๆ โพยที่ทางเขาให้มาเขียนด้วยปากกาหมึกจางๆ (คาดว่าน่าจะเป็นปากกาลบได้คะ) วิธีการคือ ทำเป็นทีม คนนึงเบนความสนใจ อีกคนนึงเอาโพยไปแก้ตัวเลข การซื้อของเขาคือ เขียนสองประตูให้ซ้ำกัน เช่น ประตูแรก ซื้อ 431 50x50 ส่วนประตูต่อไป ซื้อ 431 400x300 จากนั้นเมื่อหวยออก เค้าก็กลับมาแก้ตัวเลข จาก 431 400x300 ลบเฉพาะ เลข 43 ออก เปลี่ยนเป็น 88 (เพราะงวดวันที่ 2 หวยออก 881) กลายเป็นว่า แม่เราเขียนซ้ำ เหมือนว่าเป็นทางเราที่สะเพร่า ทำเลขตก อ้างว่า เค้าจะซื้อทำไมเลขซำ้กัน แต่จริงๆทางเค้าเขียนซำ้จริงๆ ทำให้เราไม่มั่นใจในตัวเองอีก สรุปคือแม่ยืนยันว่าตอนลงเช็คแล้วว่า เค้าซื้อเลขซ้ำแน่ๆ เลยมานั่งคิดๆดู น่าจะมีการเปลี่ยนตัวเลข ตอนนี้ทางหนูโทรไปแจ้งทางเค้าแล้วว่า ถ้าพี่จะขึ้นเงินให้มารับเป็นเงินสดที่บ้านหนูเลยคะ และให้นำหลักฐานมาด้วย ไม่โอนเงินโดยเด็ดขาด ทางเค้าก็โวยวายด่าว่า ครอบครัวเราใหญ่โต หาว่าโกงบ้าง ขู่ว่าจะเอาพวกมาถล่มบ้านบ้าง หลากหลาย คือพูดจาหยาบคายสุดๆ ทางเรายืนยันว่า ถ้าเขาบริสุทธิ์ใจให้มาเอาเงินสดเลย เราจ่ายแน่ๆไม่ได้โกง เอาหลักฐานมาแสดงกันจะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย สรุปวันนี้ยังไม่มาเลยคะ ยังคิดๆอยู่ว่าเค้าจะมาไหม?

One of A Kind
Level 14 : เจ้ามือหวย
เดินไปด้วยกัน ยิ่งทำ ยิ่งกำไร
คะแนนความนิยม +860/-17
จาก: สมุทราปราการ
คิด - วิเคราะห์ - แยกแยะ
Update สถานการณ์นะคะ ตอนนี้ครอบครัวหนูชัวร์แล้วว่าโดนโกงแน่ๆ เพราะจากที่สืบๆมา จังหวัดข้างเคียงเช่น นครศรี มีเจ้ามือโดนโกงเยอะมากๆ โพยที่ทางเขาให้มาเขียนด้วยปากกาหมึกจางๆ (คาดว่าน่าจะเป็นปากกาลบได้คะ) วิธีการคือ ทำเป็นทีม คนนึงเบนความสนใจ อีกคนนึงเอาโพยไปแก้ตัวเลข การซื้อของเขาคือ เขียนสองประตูให้ซ้ำกัน เช่น ประตูแรก ซื้อ 431 50x50 ส่วนประตูต่อไป ซื้อ 431 400x300 จากนั้นเมื่อหวยออก เค้าก็กลับมาแก้ตัวเลข จาก 431 400x300 ลบเฉพาะ เลข 43 ออก เปลี่ยนเป็น 88 (เพราะงวดวันที่ 2 หวยออก 881) กลายเป็นว่า แม่เราเขียนซ้ำ เหมือนว่าเป็นทางเราที่สะเพร่า ทำเลขตก อ้างว่า เค้าจะซื้อทำไมเลขซำ้กัน แต่จริงๆทางเค้าเขียนซำ้จริงๆ ทำให้เราไม่มั่นใจในตัวเองอีก สรุปคือแม่ยืนยันว่าตอนลงเช็คแล้วว่า เค้าซื้อเลขซ้ำแน่ๆ เลยมานั่งคิดๆดู น่าจะมีการเปลี่ยนตัวเลข ตอนนี้ทางหนูโทรไปแจ้งทางเค้าแล้วว่า ถ้าพี่จะขึ้นเงินให้มารับเป็นเงินสดที่บ้านหนูเลยคะ และให้นำหลักฐานมาด้วย ไม่โอนเงินโดยเด็ดขาด ทางเค้าก็โวยวายด่าว่า ครอบครัวเราใหญ่โต หาว่าโกงบ้าง ขู่ว่าจะเอาพวกมาถล่มบ้านบ้าง หลากหลาย คือพูดจาหยาบคายสุดๆ ทางเรายืนยันว่า ถ้าเขาบริสุทธิ์ใจให้มาเอาเงินสดเลย เราจ่ายแน่ๆไม่ได้โกง เอาหลักฐานมาแสดงกันจะได้สบายใจทั้งสองฝ่าย สรุปวันนี้ยังไม่มาเลยคะ ยังคิดๆอยู่ว่าเค้าจะมาไหม?

ทางคุณต้องเตรียมคนรอไว้ด้วยนะ

Level 5 : เลขเด็ด
คะแนนความนิยม +15/-0
จาก: กรุงเทพ ฝั่งธนบุรี
ค้นหาเว็บฯเข้า Google พิมพ์ 411-11,เจ้ามือหวย
ลูกค้าผมโดนมากันหลายคนแล้วครับแต่ไม่ได้ เพราะผมให้ถ่ายส่งมาทางไลน์เลยมีหลักฐาน
มันแนjนอนอยู่แล้วโกงล้าน%

*
จาก: พุทธมณฑล

ผมเคยโดนครับ เเกงค์พวกนี้มันจะทำ คล้ายๆกันกับคุณที่โดนโกง
คนแปลกหน้ามาชื้อ เงินสด ทำให้เรารับ
วันที่17 มากันสองสามคน อีกคนเบี่ยงเบนความสนใจพ่อผม เพื่อแก้ไขตัวเลข พอเปลี่ยนเสร็จ เอามามห้พ่อผมว่าถุกรางวัล400×400 ตรงๆ สองตัวบนอีก
แต่ผมจำได้ บิลนี้ผม้แนคนคิด มันไม่มีตัวถุก ผมคีย์ลงคอม ทึกตัว ก้ไม่มี
พ่อผม ทำไรไม่ถุกเลย เเต่ผม คิดอย่อย่างเดียว คือกุไม่จ่าย มึงโกงกุเเน่
มันก้บอกว่ามีคนฝากชื้อมาอีกที จะรับผิดชอบยังไง
ผมก้บอกให้คนถุกโทรมาคุยกับผม รึ นัดมารับเงิน
สรุป มันไม่โทรมาคุยกับผม ผมเลยงั้นคุณมารับเงินที่พาต้าปิ่นเกล้า ชั้นใต้ดิน สรุป มาเเต่คนที่มาส่งบิล คนที่อ้างว่าฝากเเทงไม่มา
ชักพักมันบอก มันอย่นครสวรรค์เด่วมา ผมเลย นัดที่ถนนอักษะ ใกล้กับ สน.ธรรมศาลา พอมีพรรคพวกอย่
สรุปมันมาครับ พร้อมกับชายฉกรร 5/6 คน บอกเปนทหารยศนายพล
ผมนั่งอย่กับพ่อ2คน แตพรรคพวกผม ที่เปนตำรวจ อย่หลังร้าน4คน และน้องๆอีก10กว่าคน
เดินมา เคลียบอกยังไงคุนต้องจ่ายผ่อนก้ยังดี ผมบอกคุนโกงครับ ผมไม่จ่าย แล้วพี้ๆที่ตำรวจ พวกผมก้เดินเข้ามา บอกพวกมุงโกง จะเอาเท่าไร
พวกมันเริ่มอ่อนลง เเล้วเริ่มมองหน้ากัน คนที่เปนผุ้ใหญ่ ที่อ้างตัวว่าเปนนายพล ไปคุยกับพี้ผมที่เป้นตำรวจ
มันบอกขอโทษด้วย โดนจ้างมา มันจะเเบ่ง%คนละครึ่งถ้าได้ พอพวกผุ้ชายกลับ พวกที่โกงหวยมันมาอีกคัน ญ3ชาย1 กำลังก้สขี้นจากรุถ น้องๆ รุม สกรัม เลยครับ
ทั้ง ญ ทั้ง ช(ปิดรึป่าวไม่รุ้นะคีบที่ทำร้ายผุ้ ญ)
เหตุการนี้เกิดขึ้นปี54
ผมเเนะนำ จขกท. ครับ ต้องหาพรรคพวกไว้ด้วย ถ้าพวกมันมาจะได้รับมือทัน อย่าประมาท

เจ้ามือหวย 411-11 ฟังหวยออนไลน์ คอหวย

เจ้ามือหวย เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด

เลข ตรวจหวย ผลสลากกินแบ่ง หวยตรวจ เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล ตรวจหวย เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล หวยหุ้น เลขเด็ด หวยดัง หวย16 หวย1 สลากกินแบ่ง16 ท้าวพันศักดิ์ เสี่ยบิ๊ก อู๋บางบอน หลวงพ่อปากแดง เขาฉกรรจ์ เนตรทิพย์ หวยเด็ด หวยซอง หวยรัฐบาล หวยบน ลอตเตอรี่ตรวจ ตรวจสลาก หวยออก ตรวจลอตเตอรี่ หวยออนไลน์ หวยเลขเด็ด หวยผล เลขเด็ดหวย สมาคมหวย หวยมาเลย์ ผลหวย หวยบนดิน หวยไทย มหาหมอดู หวยงวดนี้ สถิติหวย หวยซองงวด ตรวจหวยรัฐบาล วิ่งเลขเด็ด หวยลาว หลวงพ่อปากแดง สลากกินแบ่ง ไทยรัฐหวย หวยไทยรัฐ หวยเจ้ามือ สูตรหวย รวมหวยซอง ใบตรวจหวย หวยออมสิน หวยวันนี้ หวยมาเลเซีย ดูหวย เช็คหวย เจ้ามือหวย คอหวย ซื้อหวย หวยใต้ดิน โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย แทงหวย เล่นหวย หุ้นหวย 411-11.com หวยหุ้น โปรแกรมหวย เจ้ามือหวยหุ้น เจ้ามือหวยรัฐบาล แทงหวย รับหวย เลขชุด คอหวย เลขเด็ด เลขดัง เลขเด่น เลขปิด เลขล๊อก เลขอั้น เล่นหวย หวย หวยงวดนี้ หวยชุด หวยดัง เจ้ามือหวยนิเคอิ หวยเด็ด หวยเด่นหวยใต้ดิน หวยปิด เจ้ามือหวย หวยล๊อก หวยล๊อค หวยอั้น ฟังหวยออนไลน์ หวยหมา เจ้ามือหวย หวยอั้น หลวงพ่อปากแดง หวยใต้ดิน หวย หวยเด็ดงวดนี้ ข่าวหวย หวยดัง เจ้ามือหวยใต้ดิน เจ้ามือหวย ตรวจหวย ออนไลน์ โปรแกรมเจ้ามือหวย หวยหุ้น เจ้ามือหวย นิเคอิ ตรวจหวย วันนี้ ทั้ง หวยหุ้น หวยรัฐบาล หวยเด็ด หวยดัง เจ้ามือหวยรัฐบาล หวยซอง หวยไทย เลขเด็ด หวย เลขวิ่ง เลขเด็ด เลขเด่น เลขดัง หวยเด็ด หวยดัง ผลสลากเลขเด็ด ตรวจสลาก เลขดัง เลขเด่น สำหรับ คนเล่นหวย เลขวิ่ง หวยเด็ด อาจารย์ดัง ตรวจสลาก หวยเสี่ยบิ๊ก หวยแม่นชั้นเทพ หวยพันเอกสุชาติ คุณชาย รชต ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ