ล๊อตเตอรี่ปลอม สลากปลอม วิธีการตรวจสอบ แก๊งเปลี่ยนโพยหวย โพยหวย เจ้ามือหวย เสียหาย เปลี่ยนโพย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย ลงรูปโพยหวยใน เฟสบุ๊ค โดนจับ เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย
สาว โวยซื้อหวยใต้ดินผ่านเฟซบุ๊ค แต่โดนเจ้ามือหวยโกง เฮียใหญ่เจ้ามือหวยใต้ดิน โกง โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง หวยซอง ระวังซื้อไม่ถูก โดดดูดค่าสมาชิก โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง
แก้ใบโพยเจ้ามือหวย โปรแกรมหวย เจ้ามือหวย เลขเด็ด คอหวย สลากกินแบ่ง จดหมายหลอกลวง หวยล๊อก อ้างผอ.กองสลาก โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด เจ้ามือหวย
หลอกเจ้ามือหวยแล้วไม่จ่าย แก๊งต้มหวยถูกจับ เจ้ามือหวย หวย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย
เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย เจ้ามือหวย โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย คอหวย เลขเด็ด หวย

ผู้เขียน หัวข้อ: ลูกค้าหวยตัวแสบ แทงหวยทบต้น ทิ้งหนี้ให้เจ้ามือหวย  (อ่าน 10030 ครั้ง)

เจ้ามือหวย VIP
Level 1 : คอหวย
คะแนนความนิยม +3/-0
จาก: ปทุมธานี
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11

ชื่อ : ธัญชนก  เครือคำจิ๋ว (บิ๋ม)
หมายเลขบัตรประชาชน : 3640900168373
ที่ทำงาน : บริษัทเมืองไทยประกันชีวิต ฝ่ายขายสะสมเงินเดือน 3 ผู้จัดการขายมาตรฐาน
เลขที่ตัวแทน : 935528
เลขที่ใบอนุญาติ : 5601029002
หมายเลขตัวแทน : 4801014197
ที่อยู่ปัจจุบัน : 19/40 ซอยคู้บอน 27 (สยามธรณี) หมู่บ้านรามอินทรา 71 โครงการ 2 แขวงท่าแร้ง เขตบางเขน กทม. 02-9495909/081-1324152/084-6521478
ที่อยู่ตามบัตรประชาชน : 210 หมู่ 9 ตำบลไทยชนะศึก อำเภอทุ่งเสลี่ยม จังหวัดสุโขทัย

พฤติกรรม

ครั้งแรกบิ๋มติดต่อขอส่งหวยกับผมบอกว่าเมื่อก่อนส่งที่เยาวราช ได้เปอร์เซนต์ 25%
จะมาขอเปอร์เซ็นต์เพิ่มจากเรา โดยเล่าว่ามีลูกค้าประกันคนหนึ่ง เรียกว่า "คุณนาย" มีสามีเป็นนายทหารใหญ่
และคุณนาย มีเพื่อนชื่อ "คุณแอน" ซึ่งคุณแอนคนนี้ต้องการวางมือ และจะให้คุณนายรับช่วงต่อยอดหวยดังกล่าว ประมาณล้านกว่าบาท
จึงให้ บิ๋ม ติดต่อหาเจ้ามือเพื่อรับยอดหวยยอดนี้ บิ๋มจึงไปส่งที่เยาวราช แต่ได้เปอร์เซนต์น้อยจึงได้มาติดต่อขอส่งกับผม

โดยชุดหวยที่ส่ง จะเน้นซื้อเฉพาะเลขเบิ้ล 00-99 เป็นหลัก และจะมีเลขอื่นมาบ้างอีก 5-10 ตัวเลข
รวมซื้อบนประมาณ 20 ตัวเลข ซื้อล่างประมาณ 20 ตัวเลข บน-ล่างซื้อเหมือนกัน

ส่งมาประมาณ 5-6 งวด มีถูกบ้าง เสียบ้าง แต่ยอดจะเพิ่มขึ้นเรื่อยๆ

จนมางวดล่าสุด 16 ม.ค.57 ผมจะต้องเก็บเงินจากบิ๋มประมาณ 2,500,000  บาท!

นี่แหละคับประเด็นมันอยู่ตรงนี้แหละคับ

มันบอกว่าคุณนาย คนนี้กลัวผัวรู้ว่าตัวเองทำหวยจึงมอบหมายให้ คุณชัยรับหวยจากลูกค้าแทนคุณนายเพื่อส่งต่อมาให้บิ๋ม (อันนี้ผมเพิ่งมารู้ทีหลัง)

และไอ้ตัวละครที่ชื่อชัยคนนี้นี่แหละคับที่โกง จึงทำให้อีคุณนายกับอีบิ๋ม ไม่มีปัญญา หาเงินมาให้ผม

แล้วเรื่องต่อมาเป็นอย่างไรคงไม่ต้องอธิบายนะครับ ผมก้อหาเงินเคลียร์เจ้ามือ จนแทบจะหมดตัว

จึงขอฝากเตือนเพื่อนสมาชิกในบอร์ดทุกท่านเผื่อใครเคยโดนพฤติกรรมการส่งหวยแบบนี้หรือมีเบาะแส

รบกวนแจ้งให้ทราบด้วยครับ tomadvances
« แก้ไขครั้งสุดท้าย: มกราคม 31, 2014, 06:32:45 PM โดย เฮีย เหมา »

เจ้ามือหวย VIP
คะแนนความนิยม +3/-0
จาก: ปทุมธานี
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
Re: เตือนภัยมิจฉาชีพ แทงหนักแล้วหนี
ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 31, 2014, 11:32:31 AM
กระถินสามัคคี รอมันอยู่ ฝากเพื่อนสมาชิกแจ้งเบาะแสหน่อยนะคับ เผื่อใครเคยเจอพฤติกรรมแบบนี้

YYYY

บุคคลทั่วไป
ขอบคุณครับที่ให้ข้อมูลดีๆครับจะได้ระวังตัวไว้ครับ

เจ้ามือหวย ViP
Level 9 : สลากกินแบ่ง
คะแนนความนิยม +44/-3
จาก: นครราชสีมา
ค้นหาเว็บฯเข้า Google พิมพ์ 411-11,เจ้ามือหวย
เจ้ามือมี่คุณ  tomadvances  ส่งหวยเขาเห็นโพยที่..อีบิ๋มส่งมาเขาน่าจะมองออกนะเป็นหวยชนิดไหนทำไหมเขาไม่โทรมาเตือนคุณเลยเหรอค่ะ  เจ้ามือที่รับหวยมานานจะมองออกโดยไม่ต้องคีย์ใส่คอม  การรับหวยระหว่าง..ลูกค้าที่ส่งโพย..กับ..เจ้ามือที่รับ..เปรียบเสมือนครอบครัวเดียวกัน มีอะไรที่ไม่เข้าท่าจะต้องเตือน ถือเป็นการรักษาคนในครอบครัว หรือ เข้ามาจัดการให้ไม่ใช่ปล่อยให้ลูกค้าเดียวดายแก้ปัญหาเอง ถ้าให้ลูกค้าที่มองโลกในแง่ดีอย่างคุณ tomadvances  ต้องมารับชะตากรรม  แบบหมดตัวแบบนี้อีกหน่อยลูกค้าที่ส่งหวยเจ้ามือที่ดีๆแบบคุณจะเลิกทำหวยทีละคนๆและจะไม่มีคนขายหวยให้เจ้าคุณอีกเลย

งวดที่แล้วเจ๊วูก็เจอหวย 100 ตัวแบบนี้แหละ 2 เจ้า เจ้าหนึ่งเป็นเมีย พ.ต.ท อีกเจ้าหนึ่งเป็นเมียทหาร  ตอนรับโพยก็โทรไปบอกลูกค้าเลยว่าหวยที่ส่งมามันคล้ายหวย 100 ตัวนะลูกค้าที่รับมาเขาไม่รู้จักหวย 100 ตัวเจ๊วูก็ไม่ค่อยกล้าอธิบายเพราะมันเป็นดาษสองคมสำหรับเจ้า....

*
คะแนนความนิยม +4/-0
จาก: สมุทรสาคร
ต้องระวัง อันตราย ขอบคุณครับ

เจ้ามือหวย ViP
Level 9 : สลากกินแบ่ง
คะแนนความนิยม +44/-3
จาก: นครราชสีมา
ค้นหาเว็บฯเข้า Google พิมพ์ 411-11,เจ้ามือหวย
เดียวมาเขียนต่อค่ะ

Level 2 : คอหวย
**
คะแนนความนิยม +4/-0
จาก: อำเภอดอกคำใต้ จังหวัดพะเยา

*
คะแนนความนิยม +1/-0
จาก: changmai
ไม่ใช่หวย100ตัวนะอ่านดีดี แบบนี้ต้องให้เแบ่งส่งดูก่อน2-3แสน ดูเครดิมและพฤติกรรมสักระยะ
แล้วค่อยๆเพิ่มยอด แต่เปนแบบส่งต่อเปนทอดๆไม่แนะนำเวลามีปัญหาไม่รู้ใครรับผิดชอบ

เจ้ามือหวย 411-11 ฟังหวยออนไลน์ คอหวย

เจ้ามือหวย เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด

เลข ตรวจหวย ผลสลากกินแบ่ง หวยตรวจ เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล ตรวจหวย เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล หวยหุ้น เลขเด็ด หวยดัง หวย16 หวย1 สลากกินแบ่ง16 ท้าวพันศักดิ์ เสี่ยบิ๊ก อู๋บางบอน หลวงพ่อปากแดง เขาฉกรรจ์ เนตรทิพย์ หวยเด็ด หวยซอง หวยรัฐบาล หวยบน ลอตเตอรี่ตรวจ ตรวจสลาก หวยออก ตรวจลอตเตอรี่ หวยออนไลน์ หวยเลขเด็ด หวยผล เลขเด็ดหวย สมาคมหวย หวยมาเลย์ ผลหวย หวยบนดิน หวยไทย มหาหมอดู หวยงวดนี้ สถิติหวย หวยซองงวด ตรวจหวยรัฐบาล วิ่งเลขเด็ด หวยลาว หลวงพ่อปากแดง สลากกินแบ่ง ไทยรัฐหวย หวยไทยรัฐ หวยเจ้ามือ สูตรหวย รวมหวยซอง ใบตรวจหวย หวยออมสิน หวยวันนี้ หวยมาเลเซีย ดูหวย เช็คหวย เจ้ามือหวย คอหวย ซื้อหวย หวยใต้ดิน โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย แทงหวย เล่นหวย หุ้นหวย 411-11.com หวยหุ้น โปรแกรมหวย เจ้ามือหวยหุ้น เจ้ามือหวยรัฐบาล แทงหวย รับหวย เลขชุด คอหวย เลขเด็ด เลขดัง เลขเด่น เลขปิด เลขล๊อก เลขอั้น เล่นหวย หวย หวยงวดนี้ หวยชุด หวยดัง เจ้ามือหวยนิเคอิ หวยเด็ด หวยเด่นหวยใต้ดิน หวยปิด เจ้ามือหวย หวยล๊อก หวยล๊อค หวยอั้น ฟังหวยออนไลน์ หวยหมา เจ้ามือหวย หวยอั้น หลวงพ่อปากแดง หวยใต้ดิน หวย หวยเด็ดงวดนี้ ข่าวหวย หวยดัง เจ้ามือหวยใต้ดิน เจ้ามือหวย ตรวจหวย ออนไลน์ โปรแกรมเจ้ามือหวย หวยหุ้น เจ้ามือหวย นิเคอิ ตรวจหวย วันนี้ ทั้ง หวยหุ้น หวยรัฐบาล หวยเด็ด หวยดัง เจ้ามือหวยรัฐบาล หวยซอง หวยไทย เลขเด็ด หวย เลขวิ่ง เลขเด็ด เลขเด่น เลขดัง หวยเด็ด หวยดัง ผลสลากเลขเด็ด ตรวจสลาก เลขดัง เลขเด่น สำหรับ คนเล่นหวย เลขวิ่ง หวยเด็ด อาจารย์ดัง ตรวจสลาก หวยเสี่ยบิ๊ก หวยแม่นชั้นเทพ หวยพันเอกสุชาติ คุณชาย รชต ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ