ผู้เขียน หัวข้อ: ความตั้งใจของ 411-11  (อ่าน 10060 ครั้ง)

เจ้ามือหวย
Level 14 : เจ้ามือหวย
คะแนนความนิยม +490/-6
จาก: สมุทรปราการ
ความตั้งใจของ 411-11
เมื่อ: มีนาคม 29, 2012, 12:38:37 PM
ผมทำเว็บบอร์เจ้ามือหวย ขึ้นมามีความต้องการที่จะให้เราในฐานะเจ้ามือได้มีการร่วมมือ รวมกลุ่มกัน
ถามว่าทำไมต้องมีการรวมตัวกัน เหตุเพราะ เรามีปัจจัยเสี่ยงหลายๆ ที่เข้ามารุมเร้าธุรกิจของเรา อาทิ

1. หวยล๊อก ซึ่งเป็นที่ยอมรับได้ยากสำหรับคนที่ไม่ได้อยู่ในวงการ แต่เป็นที่รู้กันดีหากท่านเป็นตัวจริงในวงการ มันไม่ใช่เพิ่งจะมี มีมานานแล้ว และที่สำคัญ ปัจจุบันมันยังมีอยู่

2. หวยบนดิน การกลับมาของหวยบนดิน จะมีผลกระทบอย่างไรบ้างหากท่านจำได้ ก็เรื่องการปราบปราม การขยายตลาดของหวย และอีกหลายๆเรื่อง

3. การแข่งขันด้านราคา ซึ่งยิ่งเจ้ามือเกิดใหม่เยอะขึ้นการแข่งขันยอมมีแต่บางรายแข่งแบบโง่ๆ ทำให้โครงสร้างทางราคาเสีย แล้วเจ้าที่แข่งราคาสักวันก็ต้องหยุดเป็นเจ้ามือหวย แต่ราคาที่เค้าได้ตั้งไว้ กลับกลายจะเป็นบรรทัดฐานใหม่ จึงต้องมีการพูดคุยรวมตัวเพื่อปรับการทำงาน

6. กระแสของตัวเลขบางตัว ที่เป็นผลจากการประโคมข่าวของสื่อสาธารณะอันเป็นผลให้เจ้ามือทุกคนมีตัวเลขนั้นในมือทุกคน ทำให้ไม่สามารถตีหวยให้พ้นสกอร์ได้ ซึ่งหากออกมา ไม่ใช่แค่เราคนเดียวที่ขาดทุน แต่ขาดทุนกันทั้งหมด ยกตัวอย่างเช่น การมรณะภาพของหลวงตาบัว และ 100 ปี ร.5 หากยังจำกันได้

5. แก๊งมิจฉาชีพ ที่เริ่มมีการทำเป็นขบวนการย้ายจากจังหวัดหนึ่งไปอีกจังหวัดหนึ่ง ต้มตุ๋นเจ้ามือที่ไม่มีการทำงานที่รัดกุม

และยังมีปัจจัยเสี่ยงอื่นๆที่เรายังคาดไม่ถึง

ดังนั้น การรวมตัวจึงเป็นเรื่องที่สำคัญยิ่ง โดยเว็บบอร์ดเจ้ามือหวย 411-11 ต่อต้านหวยล๊อก ได้ออกแบบมาเพื่อเจ้ามือหวยโดยเฉพาะ และอยากให้เว็บบอร์ดแห่งนี้เป็นเว็บฯ สาธารณะคือ ไม่มีคำตอบใดถูก ไม่มีข้อมูลใดผิด ทุกความเห็น ทุกคำตอบถือเป็น ความเห็นส่วนบุคคล เรียกว่า บอร์ดเสรีของเจ้ามือหวยอย่างแท้จริง

เจ้ามือหวย VIP
Level 1 : คอหวย
คะแนนความนิยม +2/-0
จาก: ตะวันออก
ค้นหาเว็บฯเข้า Google พิมพ์ 411-11,เจ้ามือหวย
Re: ความตั้งใจของ 411-11
ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 11:40:41 AM
ความตั้งใจดีของท่านจะนำผลบุญมาสู่ท่านร้อยเท่าพันทวี

Level 2 : คอหวย
คะแนนความนิยม +4/-0
จาก: นนทบุรี
ค้นหาเว็บฯเข้า Google พิมพ์ 411-11,เจ้ามือหวย
ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 12:27:19 PM
ขอให้เฮียเหมา เฮงๆ รวยๆ ทุกงวด ตลอดไปค่ะ

คะแนนความนิยม +7/-0
จาก: ศรีสะเกษ + อุบลราชธานี
ตอบกลับ #3 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 03:49:49 PM
สุดยอดความคิดดี  เป้าหมายดี  เจริญๆ

เจ้ามือหวย
Level 14 : เจ้ามือหวย
คะแนนความนิยม +490/-6
จาก: สมุทรปราการ
ตอบกลับ #4 เมื่อ: เมษายน 02, 2012, 04:04:48 PM
ปัจจัยเสี่ยงข้อ 6 ส่งผลในงวด นี้แล้ว หวยแมงมุม สรยุทธ ช่อง 3

คะแนนความนิยม +3/-0
จาก: ฉะเชิงเทรา
ตอบกลับ #5 เมื่อ: เมษายน 05, 2012, 10:12:43 AM
สื่อสาธารณะมีผลต่อการเล่นหวยของลูกค้าในปํจจุบันมากขึ้น ทำให้ต้องมีเลขปิดในแต่ละงวดมาก ยอดตก

*
คะแนนความนิยม +3/-0
จาก: ชลบุรี
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
ตอบกลับ #6 เมื่อ: สิงหาคม 03, 2012, 07:09:01 PM
ขอบคุณครับ

เจ้ามือหวย ViP
Level 3 : คอหวย
คะแนนความนิยม +16/-2
จาก: พัทยา-บางละมุง
ค้นหาเว็บฯ เข้าGoogleพิมพ์ เจ้ามือหวย 411-11
ตอบกลับ #7 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 12:06:20 PM
สุดยอดครับเฮีย  ขอให้ท่านมีความเจริญยิ่งๆขึ้นไป  ขอบคุณมากครับ

คะแนนความนิยม +1/-0
จาก: ห้วยขวาง
ตอบกลับ #8 เมื่อ: สิงหาคม 17, 2012, 03:23:42 PM
เห็นด้วยค่ะ ขอบคุณเวปดีๆ อย่างงี้นะคร้าา  :)

เจ้าระยอง

บุคคลทั่วไป
ตอบกลับ #9 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2012, 09:19:13 PM
ขอบคุนเวบดีดีครับ ;D

*
คะแนนความนิยม +2/-0
จาก: Bkk
ตอบกลับ #10 เมื่อ: พฤษภาคม 27, 2013, 05:55:37 PM
เห็นด้วยในทุกๆข้อค่ะ ขอบคุนนะคะที่ทำเว็บดีๆ อย่างนี้ บุญกุศลนี้ขอให้เฮียร่ำรวยเงินทอง นะคะ

เจ้ามือหวย 411-11 ฟังหวยออนไลน์ คอหวย

เจ้ามือหวย เฮง เฮง เฮง รวย รวย รวย โปรแกรมหวย คอหวย เลขเด็ด

เลข ตรวจหวย ผลสลากกินแบ่ง หวยตรวจ เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล ตรวจหวย เด็ดเลข สลากกินแบ่งรัฐบาล หวยหุ้น เลขเด็ด หวยดัง หวย16 หวย1 สลากกินแบ่ง16 ท้าวพันศักดิ์ เสี่ยบิ๊ก อู๋บางบอน หลวงพ่อปากแดง เขาฉกรรจ์ เนตรทิพย์ หวยเด็ด หวยซอง หวยรัฐบาล หวยบน ลอตเตอรี่ตรวจ ตรวจสลาก หวยออก ตรวจลอตเตอรี่ หวยออนไลน์ หวยเลขเด็ด หวยผล เลขเด็ดหวย สมาคมหวย หวยมาเลย์ ผลหวย หวยบนดิน หวยไทย มหาหมอดู หวยงวดนี้ สถิติหวย หวยซองงวด ตรวจหวยรัฐบาล วิ่งเลขเด็ด หวยลาว หลวงพ่อปากแดง สลากกินแบ่ง ไทยรัฐหวย หวยไทยรัฐ หวยเจ้ามือ สูตรหวย รวมหวยซอง ใบตรวจหวย หวยออมสิน หวยวันนี้ หวยมาเลเซีย ดูหวย เช็คหวย เจ้ามือหวย คอหวย ซื้อหวย หวยใต้ดิน โปรแกรมหวย โปรแกรมเจ้ามือหวย แทงหวย เล่นหวย หุ้นหวย 411-11.com หวยหุ้น โปรแกรมหวย เจ้ามือหวยหุ้น เจ้ามือหวยรัฐบาล แทงหวย รับหวย เลขชุด คอหวย เลขเด็ด เลขดัง เลขเด่น เลขปิด เลขล๊อก เลขอั้น เล่นหวย หวย หวยงวดนี้ หวยชุด หวยดัง เจ้ามือหวยนิเคอิ หวยเด็ด หวยเด่นหวยใต้ดิน หวยปิด เจ้ามือหวย หวยล๊อก หวยล๊อค หวยอั้น ฟังหวยออนไลน์ หวยหมา เจ้ามือหวย หวยอั้น หลวงพ่อปากแดง หวยใต้ดิน หวย หวยเด็ดงวดนี้ ข่าวหวย หวยดัง เจ้ามือหวยใต้ดิน เจ้ามือหวย ตรวจหวย ออนไลน์ โปรแกรมเจ้ามือหวย หวยหุ้น เจ้ามือหวย นิเคอิ ตรวจหวย วันนี้ ทั้ง หวยหุ้น หวยรัฐบาล หวยเด็ด หวยดัง เจ้ามือหวยรัฐบาล หวยซอง หวยไทย เลขเด็ด หวย เลขวิ่ง เลขเด็ด เลขเด่น เลขดัง หวยเด็ด หวยดัง ผลสลากเลขเด็ด ตรวจสลาก เลขดัง เลขเด่น สำหรับ คนเล่นหวย เลขวิ่ง หวยเด็ด อาจารย์ดัง ตรวจสลาก หวยเสี่ยบิ๊ก หวยแม่นชั้นเทพ หวยพันเอกสุชาติ คุณชาย รชต ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ ถ้ำใต้น้ำ